ราคา 14000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 112.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 125000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

PRIME REALTY Property Consultants
0816274979
2015-01-06 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 116940
รายละเอียดเพิ่มเติม
The Bangkok is a low rise condominium situated on a desirable road of Sukhumvit. This building has 2 buildings with only 7 floors each. The building obtains a luxurious and grand design.

This unit is fully furnished and well maintained.

จำนวนอาคาร:
0

ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 58000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Capital Living

เลขที่: 172691
2015-07-14 15:57:47.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 55.0 ตารางเมตร

Capital Living

0979696229

เช่า 58000.00 บาท

CONDO FOR SALE! - คอนโด ขาย

เลขที่: 116940
2015-01-06 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 112.0 ตารางเมตร

PRIME REALTY Property Consultants

0816274979

ขาย 14000000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
CONDO FOR SALE! - คอนโด ขาย
ขาย 14000000.00 บาท
2 Bed Mid Sukhumvit For Sale - คอนโด ขาย
ขาย 14500000.00 บาท
For sale Condo Ideo mix Sukhumvit 103 Studio 24.31 sq.m. Sale price 2,650,000 Baht - คอนโด ขาย
ขาย 2650000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด Supalai premier Place Condo for rent near BTS Asoke and MRT Sukhumvit around 700m 2bedroom 2bathroom 80sqm Price 36000