ราคา 21000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 265.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 79245.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Regent on The Park 2

Century21 Sweet Home
082-355-4422
2015-02-10 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 143310
รายละเอียดเพิ่มเติม
- คอนโดปล่อยขาย
- 3 ห้องนอน
- 3 ห้องน้ำ
- พื้นที่ใช้สอย 265 ตร.ม.
- อยู่ชั้น 10
- ไม่มีเฟอร์นิเจอร์
- เดินถึง BTS เอกมัย 600 เมตร
- ที่จอดรถ 2 คัน
- ค่าโอน 50/50

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโด ใกล้ BTS เอกมัย กรุงเทพฯ 3 ห้องนอน ไม่มีเฟอร์นิเจอร์ (1316FR) - คอนโด ขาย
Regent on The Park 2

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 143310
2015-02-10 00:00:00.0
Add to wishlist

Regent on The Park 2

ขนาดพื้นที่ 265.0 ตารางเมตร

Century21 Sweet Home

082-355-4422

ขาย 21000000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 21000000.00 บาท
ขายคอนโดด่วน ซิตี้โฮม รัชดา ปิ่นกล้า 2 ห้องไม่เคยปล่อยเช่า รหัสSS0454
ขาย 3300000.00 บาท
ปล่อยเช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ บางแค ใกล้ เดอะมอลล์บางแค และ MRT หลักสอง
เช่า 6000.00 บาท
Condo next to BTS Victory Monument for rent 32,000 / m. at M PHYATHAI 1 bedroom, 1 bathroom, 10th ++ floor. West , Unblock view.
เช่า 32000.00 บาท
Noble Solo for rent 15 minute walk from BTS Thonglo station 51 sqm 1 Bed 40000 bath per month