ราคา 1400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 48275.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ LPT Center Sukhumvit 77

บวร วัชเรศโยธิน
0819296211
2015-01-08 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 146402
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย ลุมพีนี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77 อาคาร B ชั้น 6 ห้องมุม หน้าต่างสองด้าน พร้อมอยู่ ตกแต่งห้องและพื้น ลามิเนต แอร์ เฟอร์นิเจอร์ เครื่องซักผ้า เครื่องทำน้ำอุ่น ตู้เย็น เตาไมโครเวฟ โซฟา ตู้เสื้อผ้า ชั้นวางหนังสือ และ ตู้วาง TV (ไม่ติดโรงเรียน)

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
LPT Center Onnut 77 - คอนโด ขาย
LPT Center Sukhumvit 77

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ LPT Center Sukhumvit 77 - 7500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ เอ๋ ลิน

เลขที่: 261849
2018-11-18 12:55:08.0
Add to wishlist

LPT Center Sukhumvit 77

ขนาดพื้นที่ 29.0 ตารางเมตร

เอ๋ ลิน

0859414000

เช่า 7500.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ LPT Center Sukhumvit 77 - 14000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ กาญจนา

เลขที่: 175820
2015-11-06 18:22:40.0
Add to wishlist

LPT Center Sukhumvit 77

ขนาดพื้นที่ 56.0 ตารางเมตร

กาญจนา

0949293629

เช่า 14000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ LPT Center Sukhumvit 77 - 1750000 บาท ติดต่อคุณ woravich suewongprayoon

เลขที่: 171771
2015-06-11 13:10:02.0
Add to wishlist

LPT Center Sukhumvit 77

ขนาดพื้นที่ 42.0 ตารางเมตร

woravich suewongprayoon

0898283366

ขาย 1750000.00 บาท

LPT Center Onnut 77 - คอนโด ขาย