ราคา 14000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 122.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 114754.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

กัญญณัฐ ซาเมืองศรี
0954468449
2014-12-09 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 157708
รายละเอียดเพิ่มเติม
ต้องการขายด่วนคอนโดในซอยสุขุมวิท31 ใกล้Bts อโศก และ MRT สุขุมวิม
2ห้องนอน 3ห้องน้ำ 122ตรว. เฟอร์นิเจอร์ครบ สามารถเข้าอยู่ได้เลย

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายด่วนคอนโดในซอยสุขุมวิท31 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายด่วนคอนโดในซอยสุขุมวิท31 - คอนโด ขาย

เลขที่: 157708
2014-12-09 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 122.0 ตารางเมตร

กัญญณัฐ ซาเมืองศรี

0954468449

ขาย 14000000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายด่วนคอนโดในซอยสุขุมวิท31 - คอนโด ขาย
ขาย 14000000.00 บาท
Brand new renovated 3 bedroom for rent with short walk to BTS Thonglor and Ekamai
เช่า 38000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด NOBLE เพลินจิต ID-14166
เช่า 35000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด 7500 บาท Unio สุขุมวิท 72 ใกล้ BTS แบริ่ง 600 เมตร
เช่า 7500.00 บาท
ขาย คอนโด เซ็นทริค รัชดา -ห้วยขวาง 31.94 ตรม.
ขาย 4490000.00 บาท
Condominium ฌ็องเซลิเซ่ แจ้งวัฒนะ 1นอน 1090000 - ไม่ไกลจาก อิมแพ็ค อารีน่า ราคาต่ำกว่าตลาด นนทบุรี
ขาย 1090000.00 บาท
DA001 ให้เช่า คอนโด Lake Avenue Sukhumvit 16 ใกล้รถไฟฟ้า BTS อโศก
เช่า 95000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด โอทู ฮิป O2 HIP ใกล้ BTS เพลินจิต 2 ห้องนอน ห้องสวย พร้อมเฟอร์ฯ