ราคา 2900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 82857.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

นีย์ มีทรัพย์
0818208547
2015-02-23 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 167031
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด วีว่าสาทร ตากสิน 35 ตรว. 2.9ล้านบาท ชั้น 3 ห้องหัวมุม เงียบส่วนตัว เฟอร์นิเจอร์ครบเข้าอยู่ได้เลย เจ้าของขายเอง เลิศ 0843888253

จำนวนอาคาร:
0

ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโด วีว่าสาทร ตากสิน - คอนโด ขาย

เลขที่: 167031
2015-02-23 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

นีย์ มีทรัพย์

0818208547

ขาย 2900000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโด วีว่าสาทร ตากสิน - คอนโด ขาย
ขาย 2900000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด Life รัชดาภิเษก 32 ตรม. ติดถนนใหญ่ไม่ต้องเข้าซอย MRTห้วยขวาง 400 ม. ห้องสวย พร้อมอยู่
เช่า 14000.00 บาท
ขาย คอนโด Ideo Q ราชเทวี 34 ตรม. วิวสูง พร้อมเข้าอยู่
ขาย 21000.00 บาท
ให้เช่า ห้องใหม่ คอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน 32 (Chateau in town Phaholyothin32) ห้องสวยเหมือนรูปจริง เฟอร์พร้อมอยู่
เช่า 12000.00 บาท
ด่วนให้เช่าคอนโด 14000 บางนา เรสซิเด้นท์ Bangna Residence ห้องสวย ตกแต่งพร้อมอยู่
เช่า 14000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด เดอะ รูม สุขุมวิท 21 The Room Sukhumvit 21 ใกล้ MRT สุขุมวิท ห้องสวย พร้อมเฟอร์ฯ
เช่า 35000.00 บาท
SKD-0146 ขายคอนโด TC Green Rama 9 ใกล้ MRT พระราม 9 ราคาถูก - คุณ ด็อง โทร 089 499 5694