ราคา 300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 27.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 10993.04 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
เลขที่ห้อง 315
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2019-11-07 16:46:59.0
เลขที่ประกาศ: 286419
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03319 ขายดาวน์ คอนโด ดี 2 เรสซิเดนเซส หัวหิน D2 Residences Hua hin คอนโดมิเนียม ถนนเพชรเกษม ตำบลหนองแก อำเภอหัวหิน จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ เนื้อที่ 27.29 ตร.ม.ห้องสตูดิโอ ชั้น 3 ตึก B พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงาม แอร์ 1 เครื่อง ครัว เตาไฟฟ้า เครื่องดูดควัน เฟอร์นิเจอร์ครบครัน เครื่องใช้ไฟฟ้า ทีวี ตู้เย็น ไมโครเวฟ เครื่องทำน้ำร้อน เป็นระบบผสมมีทั้งน้ำร้อนน้ำเย็นเปิดอัตโนมัติ สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, รปภ., กล้องวงจรปิดโครงการ, ประตู Key Card, สวนหย่อม, (Exclusive Service, Cleaning Service, Laundry Service, บริการจากทางโรงแรม dusitD2 Hua Hin All Day Dining, Roof Top Bar และShuttle Service Co-Working Space ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้บลูพอร์ต ช็อปปิ้งมอลล์ มาร์เก็ต วิลเลจ โรงพยาบาลกรุงเทพ โรงพยาบาลซานเปาโล โรงเรียนซาเลเซียน วิลล่ามาร์เก็ต The Chocolate Factory คอนโดใจกลางเมืองหัวหิน โครงการใหม่ ขายดาวน์ 300,000 บาท ราคาหน้าสัญญา 1,942,000 บาท (ส่วนลดวันโอน 150,000 บาท โอนก่อนวันที่ 20 ธค. 2562 ฟรีค่าโอน ฟรีค่าพื้นที่ส่วนเกิน และฟรีค่าพื้นที่ส่วนกลาง) สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายหรือให้เช่า คอนโดมิเนี่ยม วิลล่า ราชเทวี - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 13 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-พัฒนาการ - 550000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ

เลขที่: 534849
2026-03-03 16:24:56.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

ป๊อบ

0868025609

ขาย 550000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ดิ ออริจิ้น พหล 57 - 170000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ