ราคา 750000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 24193.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ มีสุวรรณทาวเวอร์

วารุณี ลาโพธิ์
0804462559
2013-07-20 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 31624
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด 1 ห้อง 1ห้องน้ำ 1ห้องนอนมีแอร์ รปภ
ติดต่อ คุณ วารุณี
โทร081-5837691//02-3814501

จำนวนอาคาร:
0

มีสุวรรณทาวเวอร์

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 7 ประกาศ

ขายมีสุวรรณทาวเวอร์ สุขุมวิท71 ใกล้BTSพระโขนง

เลขที่: 262965
2018-11-23 22:59:49.0
Add to wishlist

มีสุวรรณทาวเวอร์

ขนาดพื้นที่ 64.0 ตารางเมตร

bbbprakard property

0990904194

ขาย 2200000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด Mee Suwan Tower สุขุมวิท 71 ชั้น 9 ขนาด 35 ตรม. ราคา 5500

เลขที่: 224233
2018-01-29 04:59:35.0
Add to wishlist

มีสุวรรณทาวเวอร์

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

siamasset siamasset

0961919542

เช่า 5500.00 บาท

ให้เช่า ห้องชุดพร้อมเฟอร์ครบ มีสุวรรณทาวเวอร์ ใกล้บีทีเอสพระโขนง

เลขที่: 133313
2014-08-13 00:17:00.0
Add to wishlist

มีสุวรรณทาวเวอร์

ขนาดพื้นที่ 32.0 ตารางเมตร

สมาชิก 1557979

0944108596

เช่า 5500.00 บาท

คอนโดมีสุวรรณ์ ทาว์เวอร์

เลขที่: 92331
2014-05-12 18:17:00.0
Add to wishlist

มีสุวรรณทาวเวอร์

ขนาดพื้นที่ ไม่ได้ระบุ

meesmile

0816145571

ขาย 4500.00 บาท

ขายคอนโดมิเนียม มีสุวรรณ ทาวเวอร์ 32 ตร.เมตร ซ.ปรีดีพนมยงค์ 14

เลขที่: 48574
2013-11-26 10:04:00.0