ราคา 1490000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 22.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 67727.27 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 31
โครงการ LUMPINI VILLE ประชาชื่น-พงษ์เพชร

Ratchapong Jarusintupong
0955695528
2020-12-17 12:03:52.0
เลขที่ประกาศ: 319589
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด LUMPINI VILLE ประชาชื่น-พงษ์เพชร 22.91 ตรม. 1 ห้องนอน ห้องชั้นสูง

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 22.91 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 31 จากทั้งหมด 32 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: LUMPINI VILLE ประชาชื่น-พงษ์เพชร

- เจ้าของโครงการ : LPN Development
- จำนวน 2 อาคาร
- สูง 32 ชั้น รวม 1399 ยูนิต
- ที่อยู่: ถนน ประชาชื่น แขวง วงศ์สว่าง เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 10800

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.852339,100.543776

ราคา: 1,490,000 บาท

สนใจติดต่อ : รัชพงศ์
Line ID : 0955695528
Email : J.ratchapong1989@gmail.com

สนใจติดต่อ: Ratchapong Jarusintupong 0955695528
Line: Max.lawbu

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
LUMPINI VILLE ประชาชื่น-พงษ์เพชร

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: LUMPINI VILLE ประชาชื่น-พงษ์เพชร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 7 ประกาศ

เลขที่: 319589
2020-12-17 12:03:52.0
Add to wishlist

LUMPINI VILLE ประชาชื่น-พงษ์เพชร

ขนาดพื้นที่ 22.0 ตารางเมตร