ราคา 4195000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 113378.38 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ ไซมิส พระราม 9 

Polagent
0859549364
2021-12-08 09:12:05.0
เลขที่ประกาศ: 378522
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด โครงการ Mixed Use ใหม่ ไซมิส พระราม 9  37.5 ตรม. เพียง 1 นาทีถึง MRT สถานี รฟม สายสีส้ม

:: จุดเด่น ::
ไซมิส พระราม 9 รูปแบบห้องชุดสไตล์ลอฟท์ทุกห้อง เพดานสูง 4.5 เมตร ทำให้ห้องโปร่ง และชมวิวได้กว้างด้วยกระจกเต็มบาน อีกทั้งรูปแบบโครงการ Mixed Use ใหม่ ใกล้รถไฟฟ้า มาพร้อมไซมิส เทคโนโลยี  กรองฝุ่น PM2.5ได้ถึง 99% และสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย

รายละเอียดเบื้องต้น
รูปแบบโครงการ ไซมิส พระราม 9 โครงการ High rise ผสมผสานการใช้งานสำนักงานและคอนโดมิเนียม โดยแบ่งเป็น SIAMESE TOWER คอนโดมิเนียม | พื้นที่สำนักงาน | ร้านค้า รวม 1222 ยูนิต (38 ชั้น) และSIAMESE RESIDENCE คอนโดมิเนียม | พื้นที่สำนักงาน | ร้านค้า 584 ยูนิต (29 ชั้น) จำนวนที่จอดรถ ที่จอดรถ 898 คัน ที่จอดรถส่วนบุคคล 88 คัน ด้านคอนโดมิเนียมเป็นที่พักอาศัย มีห้องพักให้เลือก 4 แบบ ได้แก่ 1 ห้องนอน 2 ห้องนอน 3 ห้องนอน และ Duplex

รายละเอียดสถานที่
ไซมิส พระราม 9 เป็นโครงการติดถนนพระราม 9 ย่าน New CBD แห่งใหม่ของกรุงเทพฯ

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 37.5 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร B
- ชั้นที่ 8 จากทั้งหมด 29 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันตก

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
โปรโมชั่นพิเศษ
- Fully Fitted

1 ห้องนอน Mofs - ไซมิส พระราม 9 อาคาร B
ขนาดพื้นที่ใช้สอยรวมถึง 37.5 ตารางเมตร (พื้นที่ห้อง 27.5 + พื้นที่ Mofs 10.0 ตารางเมตร) แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- เพียง 1 นาทีถึง MRT สถานี รฟม สายสีส้ม !!
- ใกล้ Central พระราม 9
- ใกล้ เอกมัย - ทองหล่อ
- New CBD (พระราม 9 - รัชดาภิเษก)