ราคา 2990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 27.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 110740.74 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 28
โครงการ The Privacy Rama 9

นายสุทธิศักดิ์ เหมเวช
0816526365
2022-02-24 21:54:17.0
เลขที่ประกาศ: 388738
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด คอนโด High rise ติดกับถนนรามคำแหงThe Privacy พระราม 9 27 ตรม.

::จุดเด่น::
โครงการตั้งอยู่ติดกับถนนรามคำแหง แขวงห้วยขวาง เขตห้วยขวาง กทม. ห่างจาก Airport Link สถานีรามคำแหง เพียง 250 เมตร 1 สถานีถึงอโศก เดินทางสะดวกทั้งคนที่ขับรถส่วนตัว และ คนที่เดินทางด้วยระบบขนส่งสาธารณะ

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 27 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 28 จากทั้งหมด 30 ชั้น
วิว เมือง

::รายการฟอร์นิเจอร์::
ครบพร้อมเข้าอยู่ได้ทันที

::รายละเอียดโครงการ::
- ชื่อโครงการ: The Privacy พระราม 9

เจ้าของซื้อไว้ไม่เคยเข้าอยู่

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
โครงการล้อมรอบด้วยสิ่งอำนวยความสะดวก และ แหล่งช้อปปิ้งมากมาย ทั้ง Food Land รามคำแหง, The Mall รามคำแหง, Major Cineplex รามคำแหง, ม.รามคำแหง, ม.อัสสัมชัญ และ Gateway เอกมัย
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.744426,100.602932

ราคา: 2,990,000 บาท

สนใจติดต่อ: นายสุทธิศักดิ์ เหมเวช 0816526365
Line: 0816526365

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The Privacy Rama 9

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: The Privacy Rama 9

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ