ราคา 4500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 128571.43 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 18
โครงการ THE PARKLAND GRAND อโศก-เพชรบุรี

Porakarn Soonthornsittipong
0899674400
2022-03-04 15:00:19.0
เลขที่ประกาศ: 389604
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ราคานี้ ลดหนักมาก THE PARKLAND GRAND อโศก-เพชรบุรี 35 ตรม. มีหลายห้อง หลายราคาดี.

:: จุดเด่น ::

มีหลายห้อง ราคาดี ติดต่อเข้ามาสอบถาม ช่วยหาห้องได้ครับ Line: porakarn

โครงการเดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ อโศก-เพชรบุรี (The Parkland Grand Asoke-Phetchaburi) ห่างจาก MRT เพชรบุรี เพียง 450 เมตร ชั้น 18 พื้นที่ใช้สอยขนาด 35 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ราคาให้เช่า 18,000.00 บาท (514.29 ฿/ตร.ม.) หน้าต่างห้องหันไปทางทิศใต้ โครงการสร้างเสร็จปี พ.ศ. 2555 (อายุ 10 ปี)

เป็นห้องเดี่ยวไม่ติดห้องอื่น มีความเป็นส่วนตัวมาก) 1 ห้องนอน 1ห้องน้ำ 1ครัว พร้อมผ้าม่านทั้งห้อง มีระเบียง วิวฝั่งถนนเพชรบุรี และสระว่ายน้ำ หันไปทางทิศใต้

สถานที่ตั้ง:
อยู่ใจกลางเมืองย่านสุขุมวิท-อโศก-เพชรบุรี ถนนเพชรบุรีตัดใหม่ เดินทางสะดวกมาก ใกล้ทางด่วนพระรามเก้า ห่างจากรถไฟฟ้าไต้ดินสถานีเพชรบุรีเพียง 350 เมตร
อยู่ใกล้ Airport Link, เซ็นทรัลพระรามเก้า, ฟอร์จูน, Terminal 21, มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒประสานมิตร

เฟอร์นิเจอร์ พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า:
- เตียง 5 ฟุตพร้อมฟูกนอน, ตู้เสื้อผ้า built-in, โต๊ะครื่องแป้ง
- ทีวี, ตู้วางทีวี, แอร์ 2 เครื่อง, โต๊ะกินข้าว, เก้าอี้ 4 ตัว, ตู้เก็บรองเท้า
- เคาน์เตอร์ครัว, เตาไฟฟ้า, เครื่องดูดควัน, เครื่องทำน้ำอุ่น

สิ่งอำนวยความสะดวก:
- โถง LOBBY
- ลิฟท์โดยสาร 2 ตัว ลิฟท์ขนของ 1 ตัว
- ที่จอดรถ 1 คัน
- สระว่ายน้ำระบบน้ำเกลือ, FITNESS CLUB, ห้องซาวน่า
- สวนหย่อมลอยฟ้า ชั้น5, ชั้น16, ชั้น21 และชั้น26
- ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม. พร้อมระบบ KEY CARD และ CCTV

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 35 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 18 จากทั้งหมด 26 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: THE PARKLAND GRAND อโศก-เพชรบุรี / THE PARKLAND GRAND Asoke-Phetchaburi

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.74866,100.56797

ราคา: 4,500,000 บาท

มีหลายห้อง ราคาดี ติดต่อเข้ามาสอบถาม ช่วยหาห้องได้ครับ

สนใจติดต่อ: Porakarn Soonthornsittipong 0899674400
Line: porakarn

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0