ราคา 16400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 79.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 207594.94 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 11
โครงการ Baan Na Varang Condominium

ชาณชญา
0992879664
2022-05-10 19:32:11.0
เลขที่ประกาศ: 397144
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ขาย/เช่า บ้าน ณ วรางค์ คอนโดมิเนียมตกแต่งใหม่ ห้องมุม ชั้น 11บ้าน ณ วรางค์ คอนโดมิเนียม 79 ตรม.ครัวตกแต่งใหม่

::จุดเด่น::
เป็นที่พักอาศัยใกล้แหล่งธุรกิจ โรงเรียน โรงพยาบาล ห้างสรรพสินค้า สามารถเดินไปถึงสถานนีรถไฟฟ้าได้ภายในสิบนาที

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 79 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- อาคารบ้าน ณ วรางค์ คอนโดมิเนียม
- ชั้นที่ 11 จากทั้งหมด 24 ชั้น
วิว เมือง

::รายการฟอร์นิเจอร์::
เฟอร์นิเจอร์​พร้อมอยู่อาศัย

::รายละเอียดโครงการ::
- ชื่อโครงการ: บ้าน ณ วรางค์ คอนโดมิเนียม

เช่า 45,000/เดือน
ขาย 16,400,000 บาท

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
สถานีรถไฟฟ้า ชิดลม เพลินจิต ราชดำริ
โรงเรียน
โรงพยาบาล
​ห้างสรรพสินค้า
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.741274,100.543691

ราคา: 16,400,000 บาท

ค่าโอนคนละ​ครึ่ง​

สนใจติดต่อ: ชาณชญา 0992879664
Line: gon3565

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Baan Na Varang Condominium

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Baan Na Varang Condominium

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)