ราคา 3105750.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 21.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 143130.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

poom1504 C
0814411116
2014-12-22 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 40469
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายใบจอง Rhythm Asoke ริทึ่ม อโศก ห้อง 19A03 ในราคาสุดพิเศษก่อน Pre-Sale ขนาด 21.5 ตรม เป็นห้องทิศตะวันออกฝั่งสวน มองเห็น Facility ต่างๆของโครงการ ไม่มีจุดบล๊อควิว มองไปทางพระราม 9 สำหรับทำเลตรงนี้นับเป็นย่านเศรษฐกิจใหม่ในอนาคต
ราคารวมอยู่ที่ 3,005,750 บาท สนใจติดต่อ 0814411116 , poom1504@hotmail.com

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายใบจอง Rhythm Asoke ริทึ่ม อโศก ห้อง 19A03 ในราคาสุดพิเศษก่อน Pre-Sale - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 40469
2014-12-22 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 21.0 ตารางเมตร

poom1504 C

0814411116

ขาย 3105750.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 3105750.00 บาท
For Sell The Crest Phaholyothin 11 1 bedrooms 1 bathrooms 53 sqm. 10th plus Floor. (Nice view+high floor)
เช่า 5900000.00 บาท
A21-021 ขาย คอนโด THE BASE สุขุมวิท 77 30 ตรม. ใกล้รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช ใกล้ทางด่วนพิเศษฉลองรัช, เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช
ขาย 2550000.00 บาท
ห้องสวยชั้นสูง ชั้น 25 วิวเมืองโล่ง ไม่ร้อน วิวเมือง ไม่ร้อน ลุมพินี เพลส พระราม 9 – รัชดา
ขาย 3300000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด ไลฟ์ Life@ท่าพระ BTS บนถนนรัชดา-ท่าพระ ใกล้ตลาดพลู ใกล้เดอะมอลล์ท่าพระ พร้อมอยู่
เช่า 8500.00 บาท
ให้เช่า คอนโด 2 ห้องนอน IDEO MORPH 38 57 ตรม. คุ้มที่สุด ปรับราคาลดลงมา ห้องนี้เลี้ยงสัตว์ได้
เช่า 35000.00 บาท
ปล่อยเช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ บางแค ใกล้ เดอะมอลล์บางแค และ MRT หลักสอง