ราคา 12400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 127.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 97637.80 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 26
โครงการ ศุภาลัยพรีมาวินราพระราม3

กาญจนีย์ ธนวีร์กิตติโชติ
0634128966
2022-10-12 23:08:25.0
เลขที่ประกาศ: 415482
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา วิวสวยโค้งแม่น้ำเจ้าพระยาศุภาลัยพรีมาวินราพระราม3 127 ตรม.ห้องใหญ่หรู

::จุดเด่น::
หรูหรา ไฮคลาส

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 127 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- อาคารเอ
- ชั้นที่ 26 จากทั้งหมด 47 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ เหนือ วิว แม่น้ำ

::รายการฟอร์นิเจอร์::
ตู้เสื่อผ้าบิ้วท์อิน เตียง ที่นอน ชุดรับแขกหนัง
ชั้นวางทีวี ทีวี แอร์ ตู้เย็น เครื่องซักผ้า ครัวบิ้วท์อิน

มีที่จอดรถประจำ 1 ที่
วนจอดอีก 1 ที่
ชั้น 7 สระว่ายน้ำ ฟิตเนส

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
พระราม3เซ็นทรัล เทอมินอล21 โลตัส ท็อปซุปเปอร์มาร์เก็ต
ทางด่วน พระราม3
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.682,100.533

ราคา: 12,400,000 บาท

ค่าโอนคนละครึ่ง

สนใจติดต่อ: กาญจนีย์ ธนวีร์กิตติโชติ 0634128966
Line: @syr6852q
Ranie

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ศุภาลัยพรีมาวินราพระราม3

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ศุภาลัยพรีมาวินราพระราม3

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย คอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา วิวสวยโค้งแม่น้ำเจ้าพระยาศุภาลัยพรีมาวินราพระราม3 127 ตรม. ห้องใหญ่หรู