ราคา 5700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 68.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 83823.53 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ NorthShore

Emperor Landgroup
0656978969
2024-07-31 22:53:59.0
เลขที่ประกาศ: 493090
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด NorthShore พัทยา 68 ตรม ชั้น 8 ใกล้เซ็นทรัลพัทยา

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ใช้สอย 68 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 8 จากทั้งหมด 29 ชั้น
- วิว เมือง

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
- ตู้เย็น
- ทีวี
- เครื่องซักผ้า
- ไมโครเวฟ

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: NorthShore / NorthShore pattaya
- เจ้าของโครงการ : Raimon Land PCL..
- จำนวน : 140 ยูนิต
- ที่ตั้ง : 584/20 ม.10 ถนนพัทยา ซอยพัทยา 5 ตำบลหนองปรือ อำเภอบางละมุง จังหวัดชลบุรี
- ค่าส่วนกลาง 40 บาท/ตรม

- Lotus พัทยาเหนือ

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=12.944231,100.885593

ราคา: 5,700,000 บาท

- ค่าธรรมเนียมการโอน 2% คนละครึ่ง
- ภาษีทั้งหมดเจ้าของรับผิดชอบ

สนใจติดต่อ: Emperor Landgroup 0656978969
Line: @emperor_landgroup
(มี @ นำหน้าด้วยนะคร้าา)​
https://lin.ee/ZkirXeL

สนใจรายละเอียดการทำขายฝาก/จำนอง
https://www.landtoloan.net/

ติดตามความรู้เรื่องอสังหาริมทรัพย์ ได้ที่
tiktok : อสังหาชิ้นโบว์แดง
https://vm.tiktok.com/ZMjPjQ37p/