ราคา 6500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 58.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 112068.97 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ AQ Alix Residence ศูนย์วิจัย

sakkasem suwandee
0838329944
2024-08-30 10:37:18.0
เลขที่ประกาศ: 497245
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 1 bed AQ Alix Residence ศูนย์วิจัย 58 ตรม ห้องดีไซน์สวยมาก

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 58 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 8 จากทั้งหมด 2 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: AQ Alix Residence ศูนย์วิจัย / AQ Alix Residence Soonvijai

AQ ALIX Residence พระราม9 — 58 Sq.m. (1 Bed 1 Bath) **Renovate ทุบรวม 2 ห้อง และ built-in ใหม่ทั้งหมด โดยทีม Wardwai Architect and Design
.
ห้องตกแต่งพร้อมอยู่ ตั้งอยู่ในโครงการ low-rise ในซอยร่มรื่นและสงบมากๆ ได้เงาต้นไม้ใหญ่จากบ้านข้างๆ ให้ความรู้สึกเหมือนอยู่บ้าน

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- ทองหล่อ / เอกมัย
- พระราม 9 / RCA / MRT เพชรบุรี
- ใกล้ ร้านอาหาร / 7-11 / คาเฟ่ / ห้าง / ร้านซักรีด ในซอยมีให้เลือกเพียบ สะดวกมาก
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.750363,100.583214

ราคา: 6,500,000 บาท

สนใจติดต่อ: sakkasem suwandee 0838329944
Line: Id line:0838329944

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
AQ Alix Residence ศูนย์วิจัย

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: AQ Alix Residence ศูนย์วิจัย

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ