ราคา 12100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 110.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 110000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ มีลเลอร์ สุขุมวิท 40

Yoknew Property
0991208468
2024-10-30 17:56:06.0
เลขที่ประกาศ: 506712
รายละเอียดเพิ่มเติม
― 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 110 ตร.ม.
―ห้องใหญ่ กว้างๆเลย ตกแต่งครบ เฟอร์นิเจอร์ให้มาครบ
ใกล้ BTS เอกมัย

ขายราคา 12.1 ล้านบาท*

―CCTV
―รปภ. 24 ชม.
ลงทะเบียนคลิกเลยที่: https://shorturl.asia/wYGsQ เพื่อรับข้อมูลข่าวสารและข้อเสนอพิเศษมากมาย
"ยกนิ้ว" เรา "ใส่ใจ" พร้อมดูแลบริการหลังการ เช่า/ขาย อย่างครบวงจรที่สุด
✅ลูกค้าสามารถนัดชมโครงการได้ตลอดเวลานะคะ⌚️

-------------------------------------
Call 02-0282635 / O 93 - 941- 5641
LINE@ : @yoknew
Facebook: Yoknew Property
Instagram : yoknew_property
Tiktok : @yoknew_property
-------------------------------------
#yoknew #yoknewproperty #yoknew_property
#คอนโด #condo #คอนโดมิเนียม #condominium #คอนโดให้เช่า #เช่าคอนโด #ให้เช่าคอนโด #rent #condoforrent #ซื้อ
คอนโด #ขายคอนโด #condoforsale #คอนโดกรุงเทพ #condoforsalebangkok #คอนโดราคาถูก #คอนโดราคาดี
#อสังหาริมทรัพย์ #อสังหาฯ #bts #คอนโดใกล้bts #คอนโดติดbts #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #mrt #คอนโดใกล้mrt #คอนโด
สุขุมวิท #สุขุมวิท #คอนโดพญาไท #พญาไท #คอนโดสาธร #สาธร #คอนโดรัชดา #รัชดา #มาแรง #เทรนด์วันนี้
#MIELERSukhumvit40
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY