ค่าเช่า 2400.0 บาท / เดือน
รายละเอียด
ขนาดห้อง 44.0 ตารางเมตร
ห้องเริ่มว่าง
โครงการ ไม่ระบุ

แอ็ด
0814973550
2014-02-08 10:43:47.0
เลขที่ประกาศ: 85864
รายละเอียดเพิ่มเติม
ให้เช่าห้องประชาสุขคอนโดทาวน์ หมู่บ้านนักกีฬา เขตสะพานสูง บางกะปิ ประเวศ
ลักษณะที่อยู่ : อาคาร 1 ห้อง 111/146 ชั้น 5 ห้องขนาด 44 ตรม. ห้องนอน 1 ห้อง, ห้องครัว 1 ห้อง, ห้องน้ำ 1 ห้อง, มีระเบียงข้างหลัง ห้องสะอาด เรียบร้อย มีสายอินเตอร์เน็ต สงบ ปลอดภัย อยู่แล้วอยู่เย็นเป็นสุข และร่ำรวย มีที่จอดรถกว้างขวาง จอดรถได้ประมาณ 50 คัน การคมนาคมสะดวก ห่างจากถนนใหญ่เพียง 20 เมตร ห่างจากป้ายรถเมล์เพียง 30 เมตร มีรถเมล์หลายสายผ่านมีสาย 93, ปอ. 171, ปอ.พ. 10 ผ่านหน้าคอนโด ห่างจากตลาด และเซเว่นอีเลฟเว่นเพียง 20 เมตร ใกล้สาธารณูปโภคอุปโภค สะดวกสบาย ใกล้แอร์พอร์ทลิงค์ สถานีบ้านทับช้าง สนามบินสุวรรณภูมิ มอเตอร์เวย์ วงแหวนรอบนอกตะวันออก กาญจนาภิเษก และถนนศรีนครินทร์
เงื่อนไข : ให้เช่าถูกมาก!!!! เพียงเดือนละ -2,400.- บาท จ่ายมัดจำล่วงหน้าก่อน 2 เดือน -4,800.- บาท และมัดจำค่าน้ำค่าไฟ -1,000.-บาท, (รวมจ่ายในวันทำสัญญา –5,800.-บาท จึงสามารถเข้าอยู่ได้เลย) ทำสัญญ 1 ปี, เริ่มจ่ายเดือนแรกเมื่ออยู่ครบ 1 เดือน ค่าน้ำค่าไฟ ค่าส่วนกลาง ผู้เช่าจ่ายเอง
สนใจติดต่อสอบถามรายละเอียดที่ : คุณแอ็ด โทร. 081-4973550

จำนวนอาคาร:
0

สนใจติดต่อสอบถามรายละเอียดที่ : คุณแอ็ด โทร. 081-4973550
ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ให้เช่าประชาสุขคอนโดฯ2400/เดือนไม่แพงค่ะ

เลขที่: 85864
2014-02-08 10:43:47.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 44.0 ตารางเมตร

แอ็ด

0814973550

เช่า 2400.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ให้เช่าประชาสุขคอนโดฯ2400/เดือนไม่แพงค่ะ
เช่า 2400.00 บาท
P16CR1909008 The Niche Mono Ratchavipha 1 Bed 1 Bath 30.48 Sqm
ขาย 2163000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 8000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland
เช่า 8000.00 บาท
P17CR2312004 ให้เช่า เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง-The Legend Saladaeng 2 ห้องนอน 113 ตรม.
เช่า 65000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด Ideo สุขุมวิท 115 63 ตรม. ชั้นสูง พร้อมอยู่
เช่า 18000.00 บาท
ขาย Rhythm Asoke แบบ Studio ขนาด 22 ตร.ม ราคาดีมาก
ขาย 3050000.00 บาท
ขาย คอนโด 2 นอน Life รัชดาภิเษก 46 ตรม. ขายขาดทุน ไม่ติดธุรกิจเฉพาะ ต่อรองได้อีก
ขาย 4320000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซต์ พระราม 3 - 5800000 บาท ติดต่อคุณ Kanchutchaya Sukjainitinun
ขาย 5800000.00 บาท
ขาย เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 64 (Mayfair Place Sukhumvit 64) ตึกC ชั้น3 ขนาด 36 ตรม. ราคา 3500000 บาท
ขาย 3500000.00 บาท
ขายคอนโด 1 นอน 35.81 ตารางเมตร S and S condominium ใกล้ รถไฟฟ้าอุดมสุข มีรถรับส่งทุกชั่วโมง เจ้าของอยู่เอง สภาพสวย
เช่า 2050000.00 บาท
clear