HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ ยู คอนโด หัวหมาก ตึกB ชั้น7 ห้องวันเบดรูม 31 ตร.ม.

สร้างเสร็จ พร้อมเฟอร์ รวมทั้งหมดแค่ 2ล้านบาท

สนใจติดต่อ 081 666 1464 เติ้ล

Host by www.pic.areyoumarket.com Host by www.pic.areyoumarket.com

Host by www.pic.areyoumarket.com

ขายดาวน์ ยู คอนโด หัวหมากตึกB ชั้น 7 รวมทั้งหมดเพียง 2ล้านบาท (ผ่อนดาวน์ครบแล้ว)

ห้องวันเบดรูม 31 ตร.ม. สร้างเสร็จพร้อมอยู่ ติดถนนใหญ่หัวหมากเชื่อมจากรามคำแหงไปศรีนครินทร์

ตึกBอาคารสูง 8ชั้น ห้องวันเบดรูม 31 ตร.ม. (วิวดีไม่มีตึกบัง) เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมแอร์ห้องนอน1เครื่อง

(ผู้ขายผ่อนดาวน์ครบแล้ว)

สรุปท่านซื้อแล้วสามารถยื่นเรื่องกู้ธนาคารได้เลย (ไม่ต้องผ่อนดาวน์ต่อ)

ขายดาวน์ 493,500บาท (รวมค่าจอง ทำสัญญา ผ่อนดาวน์ครบ) รวมราคาแค่ประมาณ 2ล้านบาท

เหลือยอดโอนที่ท่านต้องชำระดังนี้

งวดโอนกรรมสิทธิ์ 1,506,500 บาท

สรุปท่านซื้อห้องนี้ราคารวมทั้งหมด 493,500+ 1,506,500= 2,000,000 บาท

(ไม่ต้องเสียค่าเปลี่ยนสัญญาใดๆทั้งสิ้น)

(ยิ่งช้าราคายิ่งแพง)

(ตึกสร้างเสร็จแล้วพร้อมเข้าอยู่ได้ทันที)

สนใจติดต่อ

081 666 1464 เติ้ล

tlesukekung@hotmail.com

หาคอนโด,ยูคอนโด,ucondo,คอนโดแถวราม,คอนโดใกล้ราม,ขายดาวน์คอนโด
ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ให้เช่าห้อง คอนโดวอเตอร์ฟอร์ด ไดมอนด์ ทาวเวอร์ 69.28 ตรม
เช่า 29000.00 บาท
คอนโด 15 สุขุมวิท เรสซิเดนส์ 15 Sukhumvit Residences 1 bedroom 37 sqm. - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 590000.00 บาท
ให้เช่า ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ราคา 13000 บาท MRT แยกติวานนท์
เช่า 13000.00 บาท
คอนโด Ideo Ladprao 17 1 ห้องนอน ให้เช่า ห้องขนาด 34 ตรม. แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
เช่า 14000.00 บาท
คอนโดให้เช่า ถ.ศรีนคินทร์
ขาย 6000.00 บาท
ขายคอนโดสุขุมวิท
ขาย 5000000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด มาเอสโตร 39 ขนาด 64 ตร.ม 2 นอน 2 น้ำ ชั้น 5 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์
เช่า 48000.00 บาท
ขายดาวน์คอนโดรีเจ้นโฮม 22 สุขุมวิท 85 (Condo Regent Home 22 Sukhumvit 85) ตึก B, ชั้น 4, ห้อง 414 - คอนโด ขาย
ขาย 230000.00 บาท
ให้เช่าริทึ่ม รัชดา 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ห้องตกแต่งสวยพร้อมเข้าอยู่ ราคา 23,000 บาท
เช่า 23000.00 บาท
# # # ให้เช่าคอนโด Tropicana (( 2 ห้องนอน / 50 ตรม / 10000 ต่อเดือน )) เดินได้จาก BTS เอราวัณ
เช่า 10000.00 บาท
clear