HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ให้เช่าห้องสวยLife @Bts Thapra ห้องขนาด 91 ตรม ห้องมุม ชั้น 16 ทิศไม่ร้อน
ไม่มีคนเดินผ่านห้องให้รำคาญ ไม่ไกลลิฟท์ ใกล้จอดรถ
เฟอร์นิเจอร์ Built in ทั้ง 3 ห้องนอน 1 ครัวใหญ่ ระเบียงใหญ่ 1 นั่งเล่น 2 ห้องน้ำ 2 จอดรถ
วอลล์เปเปอร์ทั้งหมด มีห้องประตูลับ จ๊าบ สุดอินเทรนด์ เข้าออกเป็นส่วนตัว
สำหรับคนรับใช้แม่บ้าน หรือ ห้องส่วนตัว เข้าออก ไม่รบกวนสมาชิกคนอื่น

รถไฟฟ้าสถานี ตลาดพลู เปิดให้บริการแล้ว

สาเหตุที่ให้เช่าเพราะ ปลูกสร้างบ้านรีสอร์ท เสร็จแล้ว
มาซื้อไว้ชั่วคราว พักน้อย

ฝั่งตรงข้าม CASA วิว สถานี BTS
ไม่ใกล้เกินไป ไม่มีเสียงรบกวน

ราคาเสนอเช่า
ไม่น้อยกว่า 6 เดือน @ 40,000.-
1- 2 ปี @ 35,000.-
มากกว่า 2 ปี @ 30,000.-

มัดจำ 3 เดือน ชำระล่วงหน้า 1 เดือน
เนื่องจากเป็นห้องตบแต่งอย่างดี มูลค่าทรัพย์สูงกว่าห้องเช่าทั่วไปมาก

สนใจเมลมาคุยกันครับ bbaassiicc@hotmail.com

LINE ID: bbaassiicc

โทร 081-6576987
ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายแฟลต
ขาย 420000.00 บาท
คอนโดรีเจ้นท์โฮม 20
ขาย 1500000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Casa Condo Asoke-Dindaeng | Casa Condo อโศก-ดินแดง | คาซ่า คอนโด อโศก-ดินแดง - 2730000 บาท ติดต่อคุณ Napatsorn Amorncheewasillapakul
ขาย 2730000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Life Ratchadapisek - 25000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Napatsorn Amorncheewasillapakul
เช่า 25000.00 บาท
3 br area 210 sqm sale Baan Sansiri condo Rachadamri ,Near Shopping center
ขาย 8400000.00 บาท
ขาย คอนโด Garden Place - คอนโด ขาย
ขาย 1200000.00 บาท
B61-0701 ขายคอนโด คาซ่า คอนโด อโศก ดินแดง Casa Asoke Dindaeng ชั้น27 ใจกลางเมือง
ขาย 2680000.00 บาท
Condo for Rent Centric Scene Aree 2, 1Br, 58sqm, Near BTS-Ari ให้เช่าคอนโด เซ็นทริคซีน อารีย์ 2, 1นอน 58 ตรม, ใกล้ BTS อารีย์
เช่า 25000.00 บาท
ขายห้องโครงการ Casa Condo รัชดา-ท่าพระ ติดBTS ตลาดพลู
ขาย 1990000.00 บาท
ขาย บ้านปิยาสาธร คอนโด 2 bed 92 sq.m BAAN PIYASATHORN CONDO
ขาย 10780000.00 บาท
clear