HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์คอนโดที่ทำเลดีที่สุดในตอนนี้Tc Greenพระรามสุดยอดคอนโดหรูราคาไม่แพงถูกกว่าโครงการแสนห้า ขายไม่+กำไรสักบาทคะ ถูกสุดๆแล้ว ใกล้ทุกแหล่งที่คุณต้องการ ห้างร้านค้า รถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน ทางด่วน สิ้นปีนี้เข้าอยู่ได้เลยไม่นานเกินรอ สวยจิงๆคะโครงการ หรูมาก สาธารณูปโภคครบครัน ใครอยากอยู่่เองหรือซื้อไว้ให้เช่าราคานี้ไม่จับจองไม่ได้แล้วคะ

ขายดาวน์ห้องสวย ราคาถูก 1 ห้องนอน ขนาด 37.5 ตรม

ตึก A ชั้น30 ทิศเหนือ วิว สวนรถไฟฟ้า ลมเย็นร่มรื่น ห้อง A3013

ราคาเต็ม 3,015,488 บาท ขายดาวน์ 10% 301,548 ที่เหลือยอดโอน 2,713,940 บาท

ตึก A ชั้น28 ทิศเหนือ วิว สวนรถไฟฟ้า ลมเย็นร่มรื่น มีหน้าต่างเพิ่มที่ห้องนอน ห้อง A2805

ราคาเต็ม 2,927,325 บาท ขายดาวน์ 10% 292,732 ที่เหลือยอดโอน 2,634,593 บาท

***ทั้งสองห้องได้ส่วนลด 6% ถ้าเข้าไปซื้อที่โครงการตอนนี้จะแพงกว่าประมาณ 150,000***

เข้าอยู่สิ้นปีค่ะ อยู่ฝั่งตรงข้าม LPN rama 9 ไม่ได้บวกกำไรเลยค่ะ ขายเท่าทุน

โทร 081-8881976 คุณ กิ๊ก
ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายดาวน์คอนโดที่ทำเลดีที่สุดในตอนนี้Tc Greenพระรามสุดยอดคอนโดหรูร

เลขที่: 38714
2013-08-17 05:03:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 38.0 ตารางเมตร

กิ๊ก

0818881976

ขาย 292732.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
NYE By Sansiri - คอนโด ขาย
คอนโดให้เช่า Siri 31 Condo for rent near BTS Phromphong 800 m 2 bedroom 2 bathroom 88 sqm Price 52000 bath
เช่า 52000.00 บาท
ขาย SALE คอนโดฯ ฟลอร่า วิลล์ Floraville 2นอน 105 square meter 4830000 บาท บรรยากาศน่าอยู่
ขาย 4830000.00 บาท
ขายดาวน์ ด่วน
ขาย 400000.00 บาท
Condo S&S Sukhumvit 101/1 - 1 Bed / 1 Bath Bl.Garden, Fl.11, Area 48 sq.m. Sale 2.9MB.‏ - คอนโด ขาย
ขาย 2900000.00 บาท
The Wind 23, 12nd. fl, 55 sqm. 1 Br+1Ba, save >1 Million THB - คอนโด ขาย
ขาย 5000000.00 บาท
The Key พหลโยธิน 34
ขาย 2400000.00 บาท
clear