HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์condo ทิวลม ชะอำ ราคขายดาวน์ 150,000 บาท พื้นที่ 29.70 ตรม 1ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ตึก A ชั้น 8 วิว มองเห็น ทะเล วิวสระน้ำ ห่างจากทะเล 150 เมตรเป็น โครงการของแสนศิริ โครงการเสร็จปี 57ราคาหน้าสัญญาอยู่ที่ 1,550,000 บาท ราคารวม 1,700,000 บาท (ราคาขายดาวน์+ ราคาหน้าสัญญา) ต้องการขายด่วนมากๆค่ะ
ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายดาวน์condo ทิวลม ชะอำ ราคขายดาวน์ 150,000 บาท

เลขที่: 46637
2014-03-12 16:31:19.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

tuksa

0896929435

ขาย 150000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
เช่าห้องคอนโด เบล แกรนด์ 2 ห้องนอน ใกล้ MRT พระราม9 เซ็นทรัล พระราม9
เช่า 33000.00 บาท
ขายคอนโด
ขาย 1650000.00 บาท
(พร้อมดูห้องจริงได้แล้ว)ขายคอนโดสุดหรูติดทะเล------REFLECTION JOMTIEN BEACH PATTAYA CONDO(รีเฟล็กชั่นจอมเทียนพัทยา)------ตึก OCEANVIEW TOWER ชั้น 7 แบบ 7F2 ขนาด 60 ตร.ม แบบ 1 ห้องนอน ทิศตะวันออก เห็นวิวทะเลฝั่งระยอง
ขาย 5800000.00 บาท
คอนโดให้เช่า One X Condo for rent near BTS Phromphong 500 m 2 bedroom 2 bathroom 70 sqm Price 45000 bath
เช่า 45000.00 บาท
ให้เช่า The Trendy Condo for rent near BTS Nana Around 400m Studio 46sqm , Price 19000 bath per month
เช่า 19000.00 บาท
ขายคอนโด
ไม่ได้ระบุ
ขายถูกที่สุด 3.86ล้าน ดี25 ทองหล่อ 44ตรม 1 bed D25 near BTS Thonglor
เช่า 3860000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ คอนโดPYNE by SANSIRI - 11800000 บาท ติดต่อคุณ Napatsorn Amorncheewasillapakul
ขาย 11800000.00 บาท
Socio Reference 61 Condo for rent near BTS Ekkamai 800M 43sqm 1bedroom 1bathroom Price24000bath
เช่า 24000.00 บาท
clear