HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

ดูเพิ่มเติม
ขายดาวน์ LPN 60/2 อาคาร B ชั้น 7 ห้องเลขที่ 22 ขนาด 22.5 ตร.ม.: ห้องสวย ฮวยจุ้ยดี ราคาเหมาะสม

LPN Ville รามคำแหง60/2
ที่ตั้งโครงการ : ถนนรามคำแหง (ระหว่างซอยรามคำแหง 60/1 และ 60/2) แขวงหัวหมาก เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สะดวกทั้งการเดินทาง และการใช้ชีวิต ติดถนนใหญ่รามคำแหง,รถไฟฟ้าสายสีส้มผ่าน เสร็จปี62 ,ใกล้แยกลำสาลี,
ใกล้The Mall, Lotus บางกะปิ, Big C,แม็คโคร,สถาบันบัญฑิตพัฒนบริหารศาสตร์ (NIDA), มหาวิทยาลัยรามคำแหง,
สนามกีฬาราชมังคลากรีฑาสถาน, โรงพยาบาลรามคำแหง, โรงพยาบาลสมิติเวช

รายละเอียดโครงการ http://www.lpn.co.th/condominium/index.php/lumpini/home/LV-RK60-2

ราลละเอียดห้องที่จะขาย

อาคาร B ชั้น 7 ห้องเลขที่ 22 ขนาด 22.5 ตร.ม.

ห้องสวย ฮวงจุ้ยดี, ห้อง อยู่ ชั้น 7 (สวรรค์ชั้น 7), หัวเตียงหันไปทาง ทิศเหนือ,
วิวมอกออกจากระเบียง ไม่มีตึกอื่นบดบัง เห็นสวนหย่อม อากาศถ่ายเทสะดวก

ขายดาวน์ ราคา 150,000 บาท

เหลือโอน ราคา 948,000 บาท (ไม่เสียค่าเปลี่ยนชื่นโอนกรรมสิทธิ์)

ราคารวมสุทธิ 1,098,000 บาท (ราคา LPN ขายเอง 1,2xx,xxx บาท)

สนใจติดต่อ คุณ ตอง Tel: 086-842-8080
Email: kritakarawin.n@gmail.com
Line: kristofor
ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายดาวน์ LPN 60-2 อาคาร B ชั้น 7 ห้องเลขที่ 22 ขนาด 22.5 ตร.ม.

เลขที่: 58834
2013-10-16 00:15:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ ไม่ได้ระบุ

คุณตอง

0869821985

ขาย 150000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ให้เช่าคอนโด The Address Sukhumvit 61 Condo For Rent Near BTS Ekkamai 500m 1bedroom 1bathroom 42sqm Price38000bath
ขาย 38000.00 บาท
ขาย คอนโด Casa อโศก-ดินแดง ชั้น 26 ขนาด 31 ตรม. ราคา 2630000
ขาย 2630000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Casa Condo Asoke-Dindaeng | Casa Condo อโศก-ดินแดง | คาซ่า คอนโด อโศก-ดินแดง - 12500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ รัตนา มหาชัย
เช่า 12500.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Life Ladprao 18 - 4150000 บาท ติดต่อคุณ Napatsorn Amorncheewasillapakul
ขาย 4150000.00 บาท
ขายดาวน์ คอนโด The Base Park West Sukhumvit 77 ห้อง 25 ตร.ม. ชั้น 12-31 มี 6 ห้อง ราคา 58,000-112,000 บาท (ราคา 72,044 - 78,644 บาทต่อตร.ม.)
ขาย 35000.00 บาท
ขายและให้เช่าคอนโด Casa Ratchada Thaphra ใกล้ BTS ตลาดพลู
ขาย 2050000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ คอนโด The Base Park West Sukhumvit 77 - 2790000 บาท ติดต่อคุณ pattanaporn na budjom
ขาย 2790000.00 บาท
Rhythm Sukhumvit 44-1 condominium for rent,located near BTS Prakanong station.ให้เช่าคอนโด ริทึ่ม สุขุมวิท 44-1 ติด BTS พระโขนง
เช่า 22000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Casa Condo Asoke-Dindaeng | Casa Condo อโศก-ดินแดง | คาซ่า คอนโด อโศก-ดินแดง - 2730000 บาท ติดต่อคุณ Napatsorn Amorncheewasillapakul