HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

ดูเพิ่มเติม
ขายดาวน์ลุมพินีพาร์ค รัชดา-พระราม 9
ตึก A ยูนิตเลขที่ 1706
ชั้น 17 ห้อง 06 ขนาด 30 ตร.ม.
หน้าต่างหันทิศเหนือ ไม่มีตึกบัง วิวสวนการรถไฟ
ราคาหน้าสัญญา 1.77 ล้านบาท
ได้รับส่วนลด X-Card 15,000 บาท
ราคาห้องหลังหักส่วนลด 1.755 ล้านบาท
คิดเป็นราคา 58,500 บาท/ตร.ม.

ขายดาวน์ราคา 93,000 บาท
รวมเงินจอง 9,000 บาท
ผ่อนดาวน์เดือนละ 9,000 บาท 6 งวด เป็นเงิน 54,000 บาท
(ผ่อนถึงเดือน ธ.ค. 56)
(ต้องเสียค่าเปลี่ยนชื่อ 2% ให้กับทางโครงการคิดเป็นเงิน 35,400 บาท)

เหลือผ่อนดาวน์อีกทั้งหมด 10 งวด
คงเหลืองวดวันโอน 1.561 ล้านบาท
ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายดาวน์ลุมพินีพาร์ค พระราม 9 ตึก A ห้อง 1706 พรีเซล 1.755 ล้าน

เลขที่: 74655
2014-01-29 21:53:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

naruzae

0866699955

ขาย 102000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ให้เช่า คอนโด The Plattinum fashion mall condominium 44.81 ตรม. Fl 12A Studio room 1 bath 1 balcony 1 parking non fix
เช่า 15000.00 บาท
SRIWARA CONDOMINIUM FOR SALE IN RATCHAPISEK-BANGKOK/ THAILAND CULTURAL CENTER MRT. - คอนโด ขาย
ขาย 6950000.00 บาท
ขายด่วน คอนโด 1.32 ล้าน รัชดาซิตี้ 18 ห้องสวย พร้อมอยู่
ขาย 1320000.00 บาท
ขายคอนโดชาโตว์อินทาวน์พหลโยธิน 30 เมเจอร์รัชโยธิน ถูกมากช่วงนี้ 1.85 ล้าน พร้อมโอน
ขาย 1850000.00 บาท
TWR1461-S216 ขายด่วน 2ห้องนอน Ideo Ladprao 5 ใกล้ MRT เดินทางสะดวก
ขาย 5399999.00 บาท
R8068 เช่าคอนโด รัชดา ซิตี้ 18 Ratchda City 18 9,000 Baht/month ready to move in.
เช่า 9000.00 บาท
FOR RENT - The Emporio Place Sukhumvit 24 1 Bed 48 sq.m 40,000 B/m.
เช่า 40000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ คอนโดรัชดาซิตี้ 18 | รัชดาซิตี้18 คอนโด | Ratchada City 18 - 7000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ gong rattanaseriwong
เช่า 7000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Condo Casa Asoke – Dindaeng - 2500000 บาท ติดต่อคุณ Napatsorn Amorncheewasillapakul