HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

ดูเพิ่มเติม
ขายทองไทยคอนโดมิเนี่ยม ห้องริม ชั้น 2 ตึก C อยู่ตรงข้ามเดอะมอลล์ท่าพระ ซอยวุฒากาศ 43 แขวงบางค้อ เขตจอมทอง กทม.10150
ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายทองไทยคอนโดมิเนี่ยม

เลขที่: 93235
2014-03-08 09:57:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 307.0 ตารางเมตร

คุณอี่

0841088921

ขาย 390000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
P27CR2008034 185 Rajadamri 4 Bed 5 Bath 298 Sqm
เช่า 300000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ mirage sukhumvit27 | มิราจ สุขุมวิท27 | Mirage 27 - 30000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Aom
เช่า 30000.00 บาท
ขายดาวน์บวกน้อย The Editor Saphan Khwai, ดิ เอดิเตอร์ สะพานควาย, สตูดิโอ, 27 ตร.ม., ชั้น 11 - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 4100000.00 บาท
Condo for RENT ให้เช่าคอนโด @City, Sukhumvit 101/1 15000 บาท 2 นอน 55.4 ตรม
เช่า 15000.00 บาท
ขาย คอนโด 59 Heritage Sukhumvit ใกล้ Btsทองหล่อ ราคา 14,000,000 บาท - คอนโด ขาย
ขาย 14000000.00 บาท
ให้เช่า ราคาดี คอนโด 28 Chidlom ห้องเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ BTS ชิดลม เพียง 280 ม.
เช่า 39000.00 บาท
ขาย ให้เช่าคอนโด เลอ โคเต้ ทองหล่อ 8 (Le Cote Thonglor 8) ห้อง1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 5 ขนาดพื้นที่ 34 ตร.ม
เช่า 25000.00 บาท
ขาย Plum Condo เซนทรัลสเตชั่นบางใหญ่ 1 ห้องนอน ใกล้ MRT สามแยกบางใหญ่
ขาย 1830000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ซีล บาย แสนสิริ (Ceil by Sansiri) - 6500000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland
ขาย 6500000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Supalai City Resort รัชดา-ห้วยขวาง - 10000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Panisara Sookkasame
เช่า 10000.00 บาท
clear