HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

ดูเพิ่มเติม
ห้อง Unit D5-04 อาคาร D ชั้น 5 พื้นที่ใช้สอย รวมระเบียงแล้ว 30.2 ตารางเมตร ทิศใต้ วิวสระน้ำ อยู่กลางตึก ทำเลดี
เครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง ชุดเฟอร์นิเจอร์ ได้แก่ เคาน์เตอร์เตรียมอาหาร ตู้เก็บของ ชั้นวางทีวี โต๊ะทานอาหาร เก้าอี้พับ 2 ตัว
โต๊ะข้างโซฟา โซฟาขนาด 2 ที่นั่ง ตู้เสื้อผ้า โต๊ะเครื่องแป้ง และเตียงนอน (ไม่รวมฟูกและอุปกรณ์เครื่องนอน)
ราคาห้อง 2.09 ล้าน มีส่วนลด 20000 บาท ตอนโอนกรรมสิทธิ์ เหลือ 2.07 ล้าน
ขายดาวน์ 99,990 บาท เท่าทุน ( เงินจอง+ เงินทำสัญญา+ ผ่อนดาวน์ งวดที่ 1 – 10 = 10 งวดแล้ว )

แอน PinkyAnne88@gmail.com หรือ 088-477-8866
ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายดาวน์อิลิโอ้คอนโด ที่สุขุมวิท 64 ห้องดี น่าลงทุน

เลขที่: 112697
2014-06-05 15:51:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ ไม่ได้ระบุ

pinky

0884778866

ขาย 99990.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ให้เช่าคอนโดโครงการ socio ruamrudee | โซซิโอ ร่วมฤดี | Socio ร่วมฤดี | socio condo ruamrudee - 28000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Lalitkan Mangocondo
เช่า 28000.00 บาท
Apartment ให้เช่าคอนโด Casa Sukhumvit97 Condo for rent near BTS Bangchak 300m
เช่า 15000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Casa Condo Asoke-Dindaeng | Casa Condo อโศก-ดินแดง | คาซ่า คอนโด อโศก-ดินแดง - 2730000 บาท ติดต่อคุณ Napatsorn Amorncheewasillapakul
ขาย 2730000.00 บาท
ให้เช่า The Wyne Condo For Rent Near BTS Phrakhnong around 300m 1bedroom 35 sqm Price 19,000 bath
เช่า 19000.00 บาท
Condo for sale in Sathorn --size 129 sqm 3 br near Chong Nonsi bts - คอนโด ขาย
ขาย 10200000.00 บาท
Condo Lumpini vill Onnut Ladkrabang For rent.near suwannaphum airport size 27 sqm.7000 mth Fully furnished all facilities.
เช่า 7000.00 บาท
ขายคอนโด
ขาย 1290000.00 บาท
Idio Mobi RAMA9 - คอนโด ขาย
ขาย 2890000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ socio ruamrudee | โซซิโอ ร่วมฤดี | Socio ร่วมฤดี | socio condo ruamrudee - 23000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Fifyone Fifyone
เช่า 23000.00 บาท
ขายคอนโด