HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
  • เนื้อที่ : 40 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 1

สามารถชมวิวแม่น้ำเจ้าพระยาจากในห้อง

ค่าเช่า: 19,000 บาท/เดือน

แรกเข้า: ค่ามัดจำ 38,000 บาท และค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน

เฟอร์นิเจอร์พร้อม (เครื่องปรับอากาศ เครื่องทำน้ำอุ่น ทีวี เครื่องเสียง ตู้เย็น ไมโครเวฟ)

สิ่งอำนวยความสะดวก: ที่จอดรถ ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง สระว่ายน้ำ ฟิตเนส เครื่องซักผ้าหยอดเหรียญ

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

คอนโดริมแม่น้ำเจ้าพระยา Juldis River Mansion ให้เช่า

เลขที่: 120456
2014-10-01 20:35:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 40.0 ตารางเมตร

0818057415

เช่า 19000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย คอนโดเดอะทรัสต์ พระราม 3 คอนโดห้องใหม่ ไม่เคยอยู่ ตกแต่งสวย พร้อมอยู่
เช่า 2000000.00 บาท
พร้อมให้เช่า Ideo Ladprao 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ห้องกว้างขวางและสวยงามใกล้ MRT พหลโยธิน
เช่า 14000.00 บาท
Bangkok Condo for Rent 1Bedrooms 29.02 Sq.M. in Rhythm Asoke 2 ONLY 23,000 THB
เช่า 23000.00 บาท
ให้เช่า คอนโดเลต พิกเซล สาทร Condolette Pixel Sathorn พร้อมอยู่
เช่า 14000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด Ashton Asoke ใกล้ BTS อโศก 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 35 ตรม. ชั้น 28
เช่า 29000.00 บาท
ขาย Chateau In Town Ratchada 20-2 (ชาโตว์ อิน ทาวน์ รัชดา 20-2) MRT สุทธิสาร
ขาย 3620000.00 บาท
Life สุขุมวิท 67 ขายพร้อมผู้เช่า
ขาย 78000000.00 บาท
C1318 2 bedrooms at Soi Yen-akard, Sathorn for Sale
ขาย 7490000.00 บาท
ขาย คอนโด Rhythm สุขุมวิท 44/1 RHYTHM Sukhumvit 44/1, 35 ตร.ม., ใกล้ BTS พระโขนง (ID 883338) - คอนโด ขาย
ขาย 5300000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Rhythm Ekkamai - 30000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland
เช่า 30000.00 บาท
clear