HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
  • เนื้อที่ : 30 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 1

+++++ให้เช่าคอนโด เมโทรปาร์ค 1 ห้องนอน เป็นห้องวิวสระว่ายน้ำ ชั้น8 มีทีวีแอลซีดี 32 นิ้ว+ตู้เย็น+ไมโครเวฟ+เครื่องซักผ้า ราคา 8000 บาท สัญญา1 ปี+++Call 086-3211183,082=6414199

รายละเอียด
-30 ตรม. 1 ห้องนอน
- แอร์ Samsung
- ครัว เตาไฟฟ้า และที่ดูดควัน
- เฟอร์นิเจอร์
- เครื่องทำน้ำอุ่น
- ผนังปู Wallpaper
- ผ้าม่าน
- ตู้เสื้อผ้า, เตียง, ฟูก, โต๊ะเครื่องแป้ง, ชั้นวางทีวี,
-TV LCD 32",ตู้เย็น,ไมโครเวฟ+เครื่องซักผ้า

สิ่งอำนวยความสะดวก
- ระบบรักษาความปลอดภัย
- ที่จอดรถสะดวกสบาย
- รถ Shutter bus รับส่งถึงสถานีรถไฟฟ้า BTS
- สระว่ายน้ำ ขนาดใหญ่ 100 ม.
- ร้าน 7-11ในโครงการ

ให้เช่า 8000 บาท เท่านั้น ของใช้พร้อม หิ้วกระเป๋าเสื้อผ้ามา เข้าอยู่ได้เลย
ถ้าสนใจ สามารถนัดดูห้องได้ รายละเอียดเพิ่มเติม ติดต่อ 086-3211183

Urgent!! Rent Metro Park Condominium
,8 th floor
Detail
- Room size 30 square metre
- Air conditioner ( Samsung )
- Fullyfitted Pantry kitchen + electric stove

- Swimming pool
- Convenience store (7-11)

Price 8000 Baht which can be a little bit negotiate as reasonable price

Contact 086-3211183,082-6414199

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ให้เช่าคอนโด เมโทรปาร์ค 1 ห้องนอน เป็นห้องวิวสระว่ายน้ำ ชั้น8

เลขที่: 129345
2014-07-12 11:18:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

iamsmartalway

0863211183, 0826414199

เช่า 8000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย SALE คอนโดฯ ฟลอร่า วิลล์ Floraville 2นอน 105 square meter 4830000 บาท บรรยากาศน่าอยู่
ขาย 4830000.00 บาท
The Legend condo , Silom , Sala deang road , Near BTS , MRT Silom
เช่า 140000.00 บาท
Room for rent at Bangkok Feliz Vibhavadi 30 Room type 2 bedroom 1 bathroom
เช่า 22000.00 บาท
คอนโด Sense พหล
ขาย 2850000.00 บาท
Siri Suk 10, Sale with tenant, 2 Br. only THB 95,000/sq m, Garden & Pool View - คอนโด ขาย
ขาย 8550000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Belle Condo Rama 9 - 5100000 บาท ติดต่อคุณ Napatsorn Amorncheewasillapakul
ขาย 5100000.00 บาท
RKD-4761-1 ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ รัชดา วงศ์สว่าง ใกล้ MRT ส่วนต่อขยาย ราคาถูก
เช่า 10500.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ The Belle Rama9 - 11000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Napatsorn Amorncheewasillapakul
เช่า 11000.00 บาท
ให้เช่า Quattro Thonglor 1 ห้องนอน ใกล้ BTS ทองหล่อ
ขาย 57000.00 บาท
clear