HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
  • เนื้อที่ : 49 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 1

เดอะ ไพรเวท สุทธิสาร คอนโดหรูใจกลางเมือง พร้อมแหล่งชอปปิ่ง ชั้นนำมากมาย ครบครันด้วยสิ่งอำนวยความสะดวก ทั้งสระว่ายน้ำ และฟิตเนส

ราคาขาย : 3.25 ล้านบาท (66,326.5 บาท ต่อ ตรม.)

ขนาด : 49 ตรม.

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

Ref#: LFS-TH272810516

โทร : 0-2254-6755-7

มือถือ : 08-7937-4976 ส้ม (Thai-English)

ข้อมูลเพิ่มเติม : http://ow.ly/CeD5X

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เดอะ ไพรเวท สุทธิสาร 1 ห้องนอน 3.25 ล้านบาท

เลขที่: 141501
2014-11-20 09:34:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 49.0 ตารางเมตร

LFS Property

022546755

ขาย 3250000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ห้องว่างในคอนโด ABAC
ขาย 4000.00 บาท
ขายคอนโด
ขาย 1390000.00 บาท
ขายคอนโด
ขาย 2250000.00 บาท
Condo For Rent, Villa Rachakhru Paholyothin 5, 2bed, 6flr, 76sq.m. - 1385
เช่า 35000.00 บาท
Condo D65 สุขุมวิท 65 ราคา 2.55 MB (For Sale D65 Condo Sukumvit65)
ขาย 2550000.00 บาท
Baan Thanon Sarasin, Sale below the Cost ! - Only Baht 87,000/sq m
ขาย 87000.00 บาท
ห้องว่างให้เช่า
ขาย 5000.00 บาท
Sale - 2 bedrooms - Spectacular view of Bangkok , size 116 Sqm. Start from 119,000.- Baht / Sq.M - Fully Furnished - คอนโด ขาย
ขาย 14904320.00 บาท
ให้เช่า 1นอน32ตรม23000บ โซซิโอ ร่วมฤดี SOCIO Ruamrudee ใกล้ Central ชิดลม
เช่า 23000.00 บาท
ให้เช่า 1นอน52ตรม22000บ โซซิโอ ร่วมฤดี SOCIO Ruamrudee ใกล้ Central ชิดลม
เช่า 22000.00 บาท
clear