HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
  • เนื้อที่ : 59 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 2

ด่วน ขายโครงการศุภาลัย พรีม่า ขนาด 59 ตารางเมตร ชั้น42 ทิศเหนือ ห้อง4208 วิว บางกระเจ้า แม่น้ำเจ้าพระยา และสุขุมวิท สวยที่สุดในโครงการ เพราะเป็นห้องขนาด 1 ห้องนอน ขนาดพื้นที่ในขนาดนี้ ที่เป็นชั้นสูงที่สุด เพราะชั้นสูงกว่านี้เป็นห้องที่มีขนาด 2 ห้องนอนขึ้นไป จึงเป็นห้องที่สูงที่สุดในขนาดพื้นที่ขนาดนี้

ขายราคา 4,605,000 บาท คิดเป็น 78,051 บาท ต่อ ตารางเมตร

ราคานี้จ่ายให้ผม 1,500,000 บาท เนื่องจากผมจ่ายเงินดาวน์ครบถ้วนแล้ว ที่เหลืออีก 3,105,000 บาทจ่ายวันโอนกรรมสิทธิ์ ซึ่งโครงการนัดโอน เดือนกรกฎาคม 2558

รายการของแถมครับ

1. เครื่องปรับอากาศแบบติดผนัง ห้องนอน 15,000BTU และ24,000BTU สำหรับห้องรับแขก
2. เครื่องทำน้ำร้อนในห้องอาบน้ำ
3. เฟอร์นิเจอร์ครัว
4. ฉากกั้นอาบน้ำแบบกระจกนิรภัยโอน เดือน กรกฎาคม 2558

สนใจ โทร 080-2605660 , 0948219926

e-mail; terapong-t@hotmail.com

line ID; 0849769514

สร้างในพื้นที่ทั้งหมด 13-2-90 ไร่ มีเพียงแค่ 1 อาคารเท่านั้น

อาคารสูง 47 ชั้น 1 อาคาร ขนาดยูนิตมีให้เลือกตั้งแต่ 43 - 333.5 ตร.ม ขนาด 1-3 ห้องนอน ที่อยู่อาศัย 871 ยูนิต อาคารริมน้ำ 33 ยูนิต Home office 37 ยูนิต ร้านค้า 16 ยูนิต

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ให้เช่าคอนโดโครงการ Mestyle Sukhumvit-Bangna - 10000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Bangna Rental
เช่า 10000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ the bangkok sathorn | เดอะ แบงคอก สาทร | THE BANGKOK SATHORN | Bangkok sathorn | แบงคอก สาธร - 31700000 บาท ติดต่อคุณ Sukrit
ขาย 31700000.00 บาท
ตู้เย็น
ขาย 55000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ The Bright Condo, Sukhumvit 24 - 23000000 บาท ติดต่อคุณ The Residence Rental Thailand
ขาย 23000000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ socio ruamrudee | โซซิโอ ร่วมฤดี | Socio ร่วมฤดี | socio condo ruamrudee - 22000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Lalitkan Lalitkan
เช่า 22000.00 บาท
Condo for Rent at Pearl Garden (3 beds 3 baths,250 sq.m.)
เช่า 100000.00 บาท