HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เดอะแคช พระราม3 -สำโรง

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เดอะแคช พระราม3 -สำโรง

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ เดอะแคช พระราม3 -สำโรง - 880000 บาท ติดต่อคุณ แอน

เลขที่: 498904
2024-09-11 10:48:07.0
Add to wishlist

เดอะแคช พระราม3 -สำโรง

ขนาดพื้นที่ 29.0 ตารางเมตร

แอน

0810663036

ขาย 880000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ เดอะแคช พระราม3 -สำโรง - 799000 บาท ติดต่อคุณ ตุ๊ก พรธนา

เลขที่: 442346
2023-05-18 19:22:46.0
Add to wishlist

เดอะแคช พระราม3 -สำโรง

ขนาดพื้นที่ 29.0 ตารางเมตร

ตุ๊ก พรธนา

0867447511

ขาย 799000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายดาวน์ iCondo เพชรเกษม39
ขาย 350000.00 บาท
ขายคอนโด จิตราภา เพลส
ขาย 2300000.00 บาท
ห้องเทพ Maestro 02 - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 179999.00 บาท
ขายดาวน์ คอนโด ease พระราม 2
ขาย 210000.00 บาท
ควอทโทร ทองหล่อ 1 ห้องนอน
ขาย 9800000.00 บาท
แฟมิลี่คอนโด ให้เช่า
เช่า 6500.00 บาท
เสาเข็มเจาะขนาดใหญ่
ขาย 1500.00 บาท
For Sale Luxury Penthouse at Residence52@BTS On-Nut , Sukhumvit 52 - 33000000 บาท ติดต่อคุณ Ava B.
ขาย 33000000.00 บาท
ขายคอนโด 1.79 ล้าน - คอนโด ขาย
ขาย 1790000.00 บาท
รีเจ้นท์ ประชาชื่น
ขาย 390000.00 บาท
clear