ราคา 1499000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 13535.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

mon chai
0895696115
2014-05-03 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 106259
รายละเอียดเพิ่มเติม
ชั้น 17 ห้อง 1717 (วิวสระว่ายน้ำ) - ห้องโปรโมชั่น 100ห้องแรก แถม "แอร์2 เครื่อง, มู่ลี่หน้าต่าง, เครื่องทำน้ำอุ่น"
• ขายดาวน์ 379,000บาท (รวม เงินจอง + เงินทำสัญญา + เงินดาวน์ 19 งวด)
• ผู้ซื้อจ่ายเงินดาวน์กับโครงการต่อ งวดที่ 20-24 งวดละ6,000 บาท และงวดสุดท้ายอีก 16,000บาท
• ยอดโอน 1,299,000บาท (เข้าbank ได้)

ลดพิเศษภายในเดือนนี้เท่านั้น

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ รีเจ้นท์ ออคิด regent Orchid ใกล้ bts ปุณณวิถีเพียง 250ม. ห้องโปรโมชั่น มีของแถม - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 1499000.00 บาท
ขายด่วนคอนโด CONNER Ratchathewi ห้อง Loft ขนาด 51.7 ตร.ม. ✨ พื้นที่ห้องที่กว้างขวาง เพดานสูง ห้องโปร่ง ไม่อึดอัด
ขาย 9040000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ U Delight จตุจักร | ยู ดีไลท์ @ จตุจักร สเตชั่น (พหลโยธิน 18/1, วิภาวดีรังสิต 3) | U Delight @ Jatujak Station | ยู ดีไลท์ แอท จตุจักร สเตชั่น | U Delight Jatujak | U-Delight จตุจักร - 11000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ นาย บุญมา
เช่า 11000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ บ้านพร้อมพงษ์ - 50000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ karanya
เช่า 50000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ แกรนด์ เหรียญทอง คอนโดมิเนียม - 300000 บาท ติดต่อคุณ pop wong
ขาย 300000.00 บาท
Chambers Cher รัชดา – รามอินทรา (ห้องมุมไม่กับติดใคร)
เช่า 20000.00 บาท
condo for rent near to BTS Bangwa