ราคา 13320000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 0.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

Acuterealty
022854645
2014-05-21 15:07:00.0
เลขที่ประกาศ: 109985
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูเพิ่มเติม
เดอะลอฟเย็นอากาศ ขาย ราคาต่ำกว่าตลาด 148 ตร.ม.3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขายเพียง 90000 บาท ต่อ ตารางเมตร วิวสระว่ายน้ำ เงียบสงบ ใกล้บีทีเอสช่องนนทรี และ รถไฟฟ้าใต้ดิน ลุมพินี
C-550614-06

จำนวนอาคาร:
0

C-550614-06
ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
C-550614-06 เดอะลอฟเย็นอากาศ วิวสระว่ายน้ำ เงียบสงบ ใกล้บีทีเอสช่องนนทรี และ รถไฟฟ้าใต้ดินลุมพินี
ขาย 13320000.00 บาท
่คอนโด The matro ขนาด 31 SQ.M. 1 ห้องนอน บิ้วอินเองทั้งหมดสภาพใหม่ พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ BTS บางหว้าและวุฒากาศ เดินทางสะดวก มีรถรับส่งฟรี
ขาย 1600000.00 บาท
ขายห้องชุด คอนโดแอร์พอร์ทเรสซิเดนท์เชียล คอนโด ซอยวิภาวดี 62
ขาย 629000.00 บาท
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน Life @ สาทร 10 38 ตรม. ทำเลนี้ หาคนขายยาก แถมใกล้ BTS มากๆ
ขาย 4727700.00 บาท
ให้เช่าโครงการ : คอนโด ฝักข้าวโพด ตึก A ขั้น 16 ซ.รามคำแหง 40 มีที่จอดรถ เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า AIR Prot หัวหมาก รถไฟฟ้าสายสีเหลือง(ลาดพร้าว-สำโรง) ,สายสีส้ม(ศุนย์วัฒธรรม-มีนบูรี)
เช่า 5500.00 บาท
ขายคอนโด ริเวอร์ปาร์คคอนโดเทล (หลังห้างเซียร์รังสิต/โรงแรมเอเชีย) เนื้อที่ 34 ตรม. 630,000 บาท
เช่า 630000.00 บาท
Condo Empire Place sathon คอนโด เอ็มเพลส สาธร 65 ตรม 1 นอน 1 น้ำ ใกล้รถไฟฟ้า นราธิวาส ใกล้ห้าง Central สีลม
ขาย 6990000.00 บาท
ขายห้องชุดคอนโด Ideo verve ขนาด 31.44 ติด BTS อ่อนนุช
ขาย 3900000.00 บาท
ขาย THE MUVE Ram 22 ห้องโปร ห้องสุดท้ายในโครงการ ฟรีทุกค่าใช้จ่าย
ขาย 2090000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Iris Avenue อ่อนนุชสุวรรณภูมิ - 1500000 บาท ติดต่อคุณ iris residence
ขาย 1500000.00 บาท
clear