ราคา 1690000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 52812.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ เดอะ ไอริส ศรีนครินทร์

นวิยา รำไย
0898916016
2014-12-10 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 114689
รายละเอียดเพิ่มเติม
ตึก F ชั้นสอง วิวสวน ห้องสตูดิโอ กั้นส่วนห้องนอนและห้องนั่งเล่นด้วยบานสไลด์เป็นสัดส่วน พร้อมพื้นที่ในการจัดเตรียมอาหารและอ่างล้างจาน พร้อมเฟอร์นิเจอร์

จำนวนอาคาร:
0

เดอะ ไอริส ศรีนครินทร์

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโด ไอริส ศรีนครินทร์ - คอนโด ขาย

เลขที่: 114689
2014-12-10 00:00:00.0
Add to wishlist

เดอะ ไอริส ศรีนครินทร์

ขนาดพื้นที่ 32.0 ตารางเมตร

นวิยา รำไย

0898916016

ขาย 1690000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโด ไอริส ศรีนครินทร์ - คอนโด ขาย
ขาย 1690000.00 บาท
ขายคอนโด ที.ซี. ทาวเวอร์ ย่านห้วยขวาง - คอนโด ขาย
ขาย 765000.00 บาท
ให้เช่า 17,000 คอนโด A Space Hideaway Asoke - Ratchada (เอ สเปซ ไฮด์อเวย์ อโศก-รัชดา) ใกล้ MRT พระราม 9
เช่า 17000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ A Space Hideaway Asoke-Ratchada | เอ สเปซ ไฮด์อเวย์ อโศก-รัชดา | A Space Hideaway อโศก-รัชดา - 9750000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Nicharat Thorrung
เช่า 9750000.00 บาท
ขาย/เช่า คอนโดไลฟ์ พหล-อารีย์ - คอนโด ขาย
ขาย 5800000.00 บาท
ให้เช่า A Space High away อโศก รัชดา 2 Bed ใกล้ MRT พระราม 9
เช่า 22000.00 บาท