ราคา 1000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 33333.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

RUKCHANA MCCOY
0895276990
2014-07-01 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 115609
รายละเอียดเพิ่มเติม
123456

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
123456 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ เดอะ โพรดิจี้ เพชรเกษม 62 - 280000 บาท ติดต่อคุณ สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ

เลขที่: 176367
2015-11-25 16:40:14.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 34.0 ตารางเมตร

สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ

0868025609

ขาย 280000.00 บาท

123456 - คอนโด ขาย

เลขที่: 115609
2014-07-01 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

RUKCHANA MCCOY

0895276990

ขาย 1000000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
123456 - คอนโด ขาย
ขาย 1000000.00 บาท
Ap สาทร ท่าพระ - คอนโด ขาย
ขาย 30000.00 บาท
Regent Home 13 Condo - คอนโด ขาย
ขาย 210000.00 บาท
Sale or Rent - คอนโด ขาย
ขาย 15900000.00 บาท
2 Bed Aguston - คอนโด ขาย
ขาย 13300000.00 บาท
SRIWARA CONDOMINIUM FOR SALE IN RATCHAPISEK-BANGKOK/ THAILAND CULTURAL CENTER MRT. - คอนโด ขาย
ขาย 6950000.00 บาท
NOBLE REVOLVE SOI AREE - คอนโด ขาย
ขาย 320000.00 บาท
Ideo Mobi RAMA 9 Studio 18thFloor - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 582000.00 บาท
2 Bed Condo One X - คอนโด ขาย
ขาย 10000000.00 บาท
ขาย คอนโด @ The Address 42, Suk 42 - คอนโด ขาย