ราคา 3600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 102857.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ สุริวงศ์ ซิตี้รีสอรท์

สุดา พาราพิทักษ์
0859198842
2015-01-08 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 115615
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโดย่านสุริวงศ์ อยุ่ใจกลางเมืองระหว่างมหาวิทยาลัยจุฬา และ สีลม และสามารถเดินไปสถานีรถไฟฟ้า ศาลาแดงเพียง 10 นาที

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดใจกลางเมือง ใกล้ BTS ศาลาแดง - คอนโด ขาย
สุริวงศ์ ซิตี้รีสอรท์

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโดใจกลางเมือง ใกล้ BTS ศาลาแดง - คอนโด ขาย

เลขที่: 115615
2015-01-08 00:00:00.0
Add to wishlist

สุริวงศ์ ซิตี้รีสอรท์

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

สุดา พาราพิทักษ์

0859198842

ขาย 3600000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดใจกลางเมือง ใกล้ BTS ศาลาแดง - คอนโด ขาย
ขาย 3600000.00 บาท
หอพักสตรี อยู่ระหว่างศูนย์ราชการ ปัญญาภิวัฒน์ ซอยแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 41 (ซอยศรีตะบัน) พร้อมเฟอร์นิเจอร์ และอุปกรณ์อำนวยความสะดวก ปลอดภัย บรรยายกาศเหมือนบ้าน
เช่า 1800.00 บาท
คอนโด Regent Home VII สุขุมวิท ขนาดห้อง 31 ตรม. อาคาร H ชั้น 8 สภาพใหม่
ขาย 5900.00 บาท
ขายถูกมาก คอนโดURBANA69 116ตรม 2นอน 2น้ำ 1ครัว ตกแต่งใหม่หมด สุขุมวิท15 Terminal21
ขาย 11000000.00 บาท
!!!ขายด่วน ขายถูก ขายขาดทุน!!! ห้อง 2 นอน เจ้าของจะกลับไปต่างประเทศ - คอนโด ขาย
ขาย 5700000.00 บาท
ขายคอนโดมิเนียม ถ.สุขุมวิท71 คอนโดวิสต้า การ์เด้นท์ ( สาธารณูปโภคครบครัน )