ราคา 85000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 108.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 787.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ธนัญชกร .
026931600
2014-08-19 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 117215
รายละเอียดเพิ่มเติม
ลูกค้าที่ต้องการข้อมูลเพิ่มเติม หรือมีความสนใจเยี่ยมชม สามารถติดต่อเราพร้อมแจ้งหมายเลขอ้างอิงที่เริ่มต้นด้วย
สำหรับBCR12489

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
2 ห้องนอน หรรษา - มหาดเล็กหลวง2(BCR12489) - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

2 ห้องนอน หรรษา - มหาดเล็กหลวง2(BCR12489) - คอนโด ขาย

เลขที่: 117215
2014-08-19 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 108.0 ตารางเมตร

ธนัญชกร .

026931600

ขาย 85000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
2 ห้องนอน หรรษา - มหาดเล็กหลวง2(BCR12489) - คอนโด ขาย
ขาย 85000.00 บาท
ขายดาวน์ ลุมพินี พาร์ค นวมินทร์-ศรีบูรพา Lumpini Nawamin-Si Burapha คอนโดมิเนียม ซอยนวมินทร์ 38 ถนนนวมินทร์ # CM01981
ขาย 190000.00 บาท
ขายConner Ratchathewi ห้อง Loft ห้องให้มาใหญ่จุใจ กระจกบานใหญ่ แสงสวยบนทำเลศักยภาพทำเลทอง
ขาย 9040000.00 บาท
เช่า คอนโด LPN Town บางนา ห้องสวยแต่งครบพร้อมอยู่ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง ทางด่วน ติดถ. บางนาตราด
เช่า 9500.00 บาท
เดอะ เทมโป รัชดา (The Tempo Ratchada) เช่า 16000 บาท ห้องใหม่เอี่ยม เพิ่งตกแต่งเสร็จ 1 ห้องนอน
เช่า 16000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ เรวดีเพลส - 4000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ ปรีชา กาพันธ์