ราคา 1400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 39.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 35897.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

นิมิตร เกตุคำ
0876711680
2015-01-08 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 117305
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายห้องสตูดิโอ คอนโดรอยัลพีค1 เยื้องตลาดโต้รุ่งหมอดิษฐ์

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด Royal Peak1 Rayong - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโด Royal Peak1 Rayong - คอนโด ขาย

เลขที่: 117305
2015-01-08 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 39.0 ตารางเมตร

นิมิตร เกตุคำ

0876711680

ขาย 1400000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโด Royal Peak1 Rayong - คอนโด ขาย
ขาย 1400000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Richpark @ Bangson Station - 8500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ คุณสุภวิช
เช่า 8500.00 บาท
ขายคอนโด เดอะเครส (The Crest) พหลโยธิน 11 (ห้องใหม่พร้อมโอน - ราคาทุนและถูกกว่าราคาโครงการ)
ขาย 5500000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ SOCIO อินทามะระ - 2970000 บาท ติดต่อคุณ ภวันรัตน์ เดชคูหะภูมิพิทักษ์
ขาย 2970000.00 บาท
General Realtor CS121515 ขายคอนโดรอยัลปาร์ค ซ.พหลโยธิน8 ใกล้BTS อารีย์ ราคาถูก - คอนโด ขาย
ขาย 2600000.00 บาท
ให้เช่าด่วน คอนโด The iris พระราม 9 อาคาร G 715 ถนนศรีนครินทร์
ขาย 9000.00 บาท
Elio Del-Ray ห้องต่ำกว่าราคาโครงการ - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 180000.00 บาท
ขายดาวน์คอนโด The crest พหลโยธิน 11 - เดอะ เครส - ราคาทุน- ถูกกว่าโครงการ