ราคา 29000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 192.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 151041.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

SUN PROPERTY CONSULTANT CO.LTD
0843310606
2015-03-20 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 119092
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโดใหม่ สไตล์โมเดิร์น BTS อโศก
3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ห้องแม่บ้าน
วิวเลคสวยมาก! ชั้นสูง ขนาด 192 ตร.ม.
ขาย 29 ล้านบาท ให้เช่า 135,000 บาท/เดือน

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดใหม่ สไตล์โมเดิร์น BTS อโศก - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

คอนโดใหม่ สไตล์โมเดิร์น BTS อโศก - คอนโด ขาย

เลขที่: 119092
2015-03-20 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 192.0 ตารางเมตร

SUN PROPERTY CONSULTANT CO.LTD

0843310606

ขาย 29000000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
คอนโดใหม่ สไตล์โมเดิร์น BTS อโศก - คอนโด ขาย
ขาย 29000000.00 บาท
Condo A Space Asoke Ratchada ห้องสุดคุ้ม ขายพร้อมผู้เช่า ราคาดี
ขาย 3450000.00 บาท
For rent : Wish signature midtown ( No Smoking allowed)
เช่า 20000.00 บาท
ขายดาวน์คอนโดลุมพินีเพลส ศรีนครินทร์-หัวหมาก สเตชั่น - คอนโด ขาย
คอนโด Tridhos Smart Living Sri Ayutthaya Condo - คอนโด ขาย
ขาย 6200000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ The Room Rama 4 - 7700000 บาท ติดต่อคุณ sumate
ขาย 7700000.00 บาท
ขายพร้อมผู้เช่าKawa Haus - 1นอน 1น้ำ 34.67ตรม ชั้น6 คึกA - Line: @hac55
ขาย 4300000.00 บาท
*ขายดาวน์คอนโดศุภาลัย วิสต้า ติวานนท์ SUPALAI VISTA@Tiwanon 48 ตรม. 1 Bedroom วิวสระน้ำ ทิศเหนือ ราคาแรกก่อน PRESALE **พร้อมส่วนลดพิเศษสุด**