ราคา 250000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 3350.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

ohmaca
2014-08-04 17:36:00.0
เลขที่ประกาศ: 134193
รายละเอียดเพิ่มเติม
  • เนื้อที่ : 3350 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 1

ที่ตั้งโครงการ ตำบลวิชิต อำเภอเมืองภูเก็ต เนื้อที่ 3-5-5 ไร่ เป็นอาคารชุดที่พักอาศัย 7 ชั้น 2 อาคาร จำนวน 311 ยูนิต จำนวนห้องชุด 1 ห้อง 1 ห้องน้ำ เนื้อที่ 33.50 ตร.ม.

สิ่งอำนวยความสะดวก
-สระว่ายน้ำและสระเด็ก
-ห้องออกกำลังกายพร้อมอุปกรณ์
-ห้องอเนกประสงค์
-สวนสวนกลาง พร้อมนันทนาการกลางแจ้ง
-โถงต้อนรับ
-อินเตอร์เน็ตไร้สายสำหรับโถงต้อนรับและชั้นสระว่ายน้ำ
-เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง
-ระบบเข้า-ออก key card access
-กล้องโทรทัศน์วงจรปิด 24 ชั่วโมง
-ที่จอดรถ

ห้องชุดเลขที่ 020611 ชั้นที่ 6 อาคาร B พื้นที่ประมาณ 33.50 ตารางเมตร
ราคาขาย : 2,376,750 บาท(70,948 บาท/ตารางเมตร)ราคาปัจจุบัน 2,660,550บาท
ขายใบจอง. : 250,000 บาท (ราคาไม่รวมค่าจอง,ค่าทำสัญญา)

แบ่งชำระดังนี้
แปลนที่ตั้งห้อง 611
1 ห้องนอน
ส่วนห้องรับแขก
: พื้นลามิเนตหนา 8 มม. หรือเทียบเท่า
: ผนังฉาบปูนเรียบทาสี
: เครื่องปรับอากาศชนิดแยกส่วน แบบแขวนผนัง Panasonic หรือเทียบเท่า
ห้องครัวและส่วนรับประทานอาหาร
: พื้นกรุกระเบื้องเซรามิก
: ตู้ชุดครัว Built-in เคาน์เตอร์ Top หินแกรนิตหรือเทียบเท่า
: เตาไฟฟ้า 2 หัว
แปลนห้อง 611 ทำเลน่าลงทุนมาก ระเบียงด้านหน้าเห็นสระว่ายน้ำ ระเบียงด้านหลังเห็นห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัสเฟสติเวล ภูเก็ต

สนใจติดต่อสอบถามรายละเอียดได้ที่เบอร์โทร. 085-908-1200 (นุช) หรือEmail. Jiraporn.h@gmail.com
หรือเข้าชมโครงการของแสนสิริภูเก็ต www.sansiri.com

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
  • เนื้อที่ : 3350 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 1

สิ่งอำนวยความสะดวก
-สระว่ายน้ำและสระเด็ก
-ห้องออกกำลังกายพร้อมอุปกรณ์
-ห้องอเนกประสงค์
-สวนสวนกลาง พร้อมนันทนาการกลางแจ้ง
-โถงต้อนรับ
-อินเตอร์เน็ตไร้สายสำหรับโถงต้อนรับและชั้นสระว่ายน้ำ
-เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง
-ระบบเข้า-ออก key card access
-กล้องโทรทัศน์วงจรปิด 24 ชั่วโมง
-ที่จอดรถ

ขายใบจอง. : 250,000 บาท (ราคาไม่รวมค่าจอง,ค่าทำสัญญา)

แบ่งชำระดังนี้
แปลนที่ตั้งห้อง 611
1 ห้องนอน
ส่วนห้องรับแขก
: พื้นลามิเนตหนา 8 มม. หรือเทียบเท่า
: ผนังฉาบปูนเรียบทาสี
ห้องครัวและส่วนรับประทานอาหาร
: พื้นกรุกระเบื้องเซรามิก
: ตู้ชุดครัว Built-in เคาน์เตอร์ Top หินแกรนิตหรือเทียบเท่า
: เตาไฟฟ้า 2 หัว

หรือเข้าชมโครงการของแสนสิริภูเก็ต www.sansiri.com

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายใบจองด่วน คอนโด โครงการ เดอะเบส ดาวน์ทาวน์-ภูเก็ต ด่วนๆๆ 085-908-1200

เลขที่: 134193
2014-08-04 17:36:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 3350.0 ตารางเมตร

ohmaca

0859081200, 0909202566

ขาย 250000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 250000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด 1 ห้องนอน IDEO MOBI สุขุมวิท 35 ตรม. คอนโดติดรถไฟฟ้า ย่านสุขุมวิท
เช่า 12000.00 บาท
C36006 ให้เช่า ลุมพินีเพลส LPN สุขสวัสดิ์ พระราม2 ชั้น 14 วิวสระ
เช่า 7500.00 บาท
ว่างปล่อยให้เช่าNara 9 ห้องขั้นสูงตกแต่งสวย ใจกลางสาธร พร้อมเข้าอยู่
เช่า 19000.00 บาท
ให้เช่าราคาพิเศษคอนโดหรูใจกลางเมือง โอทูฮิป คอนโดมิเนียม
ขาย 50000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด ทองหล่อ noble solo แบบ studio 35 ตรม. ใกล้ ถนน เอกมัย และ เพชรบุรี