ราคา 17940000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 78.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 230000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

นิดา พิพัฒฐาดร
0929784492
2014-10-13 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 143192
รายละเอียดเพิ่มเติม
Project : 185 Rajadamri
Bedroom : 1-bedroom
Size : 78 sq.m
Price : 17,940,000 Baht
View : Langsuan , East

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
185 Rajadamri 1-bedroom near BTS Rajadamri - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

185 Rajadamri 1-bedroom near BTS Rajadamri - คอนโด ขาย

เลขที่: 143192
2014-10-13 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 78.0 ตารางเมตร

นิดา พิพัฒฐาดร

0929784492

ขาย 17940000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
185 Rajadamri 1-bedroom near BTS Rajadamri - คอนโด ขาย
ขาย 17940000.00 บาท
ขายด่วน ยูดีไลท์รัตนาธิเบศน์ ห้อง A1823 ชั้น 18 ตึกสูง 23 ชั้น
ขาย 1950000.00 บาท
T159 ให้เช่า BLOCS 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช ชั้น 23 – 67 ตรม 2 นอน 2 น้ำ เฟอร์ครบ 35000 บาทต่อเดือน
เช่า 35000.00 บาท
NOBLE RE D for rent only 5 minute walk from BTS Ari 53 sqm 1 Bed 35000 bath
เช่า 35000.00 บาท
ด่วน! Life รัชดา-ลาดพร้าว (ลาดพร้าว 36)ใกล้ใต้้ดินลาดพร้าวเพียง 400 เมตร ตกแต่งสวย - คอนโด ขาย
ขาย 3950000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ the lakes | เดอะ เลค - 95000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Porntip Porntip
เช่า 95000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ new house | นิวเฮ้าส์ | นิวเฮ้าส์ คอนโดมิเนียม - 16800000 บาท ติดต่อคุณ Sinothip Poen