ราคา 0.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 61.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Siriporn Tong
0836649654
2015-03-23 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 146174
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขนาดพื้นที่ 60.5 ตารางเมตร
1 ห้องนอน 1 ห้องน้า

อยู่ชั้น 25 ทิศใต้

ราคาขายห้องละ Ds 2509 /7,426,000 บาท(122,743 บาท/ตรว.)

ห้อง DS 2508 ราคาขาย 7,476,000 บาท (123,570 บาท/ตรว.)

สนใจสอบถามเพิ่มเติมที่เบอ 081-566-1699 คุณช้าง

จำนวนอาคาร:
0

ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโดศุภลัย เอลีท พญาไท - คอนโด ขาย

เลขที่: 146174
2015-03-23 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 61.0 ตารางเมตร

Siriporn Tong

0836649654

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดศุภลัย เอลีท พญาไท - คอนโด ขาย
ขายคอนโด centric aree soi 2 - คอนโด ขาย
ขาย 5900000.00 บาท
WYNE by แสนสิริ - คอนโด ขาย
ขาย 5200000.00 บาท
คอนโดกลางเมือง ชั้น 10 ไม่บล็อกวิว
ขาย 23000000.00 บาท
ขายส่วนลด Supalai City Resort มูลค่า10000 บาท ขายเพียง 1000 บาท
ขาย 1000.00 บาท
Supalai City Resort - คอนโด ขาย
ขาย 1550000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด a space สุขุมวิท 77-อ่อนนุช ไม่แพง
เช่า 7000.00 บาท
คอนโดสวย ทำเลดี ราคาประหยัด
ขาย 450000.00 บาท
Centric Scene Ari 2 for Sale & Rent-02-CC-56016 - คอนโด ขาย
ขาย 9000000.00 บาท
ขายดาวน์คอนโดRegent Home ประชาชื่น16
ขาย 300000.00 บาท
clear