ราคา 49900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 480.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 103958.33 บาท/ตารางเมตร
โครงการ เดอะ ริเวอร์ (เจริญนคร)

Porntip Porntip
0922234988
2014-11-10 15:04:29.0
เลขที่ประกาศ: 151745

วันที่เริ่มโครงการ:
2014-05-28 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
 เดอะ ริเวอร์ (เจริญนคร)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เดอะ ริเวอร์ (เจริญนคร)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ เดอะ ริเวอร์ (เจริญนคร) - 25000000 บาท ติดต่อคุณ Kittima BT

เลขที่: 158340
2014-12-19 19:17:20.0
Add to wishlist

เดอะ ริเวอร์ (เจริญนคร)

ขนาดพื้นที่ 133.0 ตารางเมตร

Kittima BT

0863284462

ขาย 25000000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ เดอะ ริเวอร์ (เจริญนคร) - 49900000 บาท ติดต่อคุณ Porntip Porntip

เลขที่: 151745
2014-11-10 15:04:29.0
Add to wishlist

เดอะ ริเวอร์ (เจริญนคร)

ขนาดพื้นที่ 480.0 ตารางเมตร

Porntip Porntip

0922234988

ขาย 49900000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 49900000.00 บาท
For only 3.4 million!!! Prime area-BTS Nana. Sukhumvit condo 1bed/1bath 49sq.m. - คอนโด ขาย
ขาย 3450000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ The Belle Rama9 - 25000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Sumate Aramkul
เช่า 25000.00 บาท
ว้าวๆๆขายคอนโดหรู(ใหม่!!!เจ้าของไม่เคยเข้าอยู่)พร้อมอยู่ ติดBTSกรุงธนบุรี หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลยcentury21 Realty Solution