ราคา 2490000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 46.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 54130.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

พัฒนพนธ์ สีมากุล
0893098999
2015-03-18 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 151819
รายละเอียดเพิ่มเติม
โครงการบรรยากาศร่มรื่นวิวสวนเย็นสบาย มีร้านสะดวกซื้อ,ฟิตเนส,สระว่ายน้ำ เดินทางสะดวกติดถนนศรีนครินทร์ ตรงข้ามโรงพยาบาลสมิติเวช ใกล้ถนนพระราม9,ถนนบางกะปิ,ถนนรามตำแหง ,มอเตอร์เวย์ ,สนามบินสุวรรณภูมิ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ดิไอริช ศรีนครินทร์ คอนโด 1หัองนอน (ห้องมุม ตึก F) - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 151819
2015-03-18 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 46.0 ตารางเมตร

พัฒนพนธ์ สีมากุล

0893098999

ขาย 2490000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 2490000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ แชปเตอร์วัน อีโค รัชดา ห้วยขวาง - 3500000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ
ขาย 3500000.00 บาท
ประหยัด เกือบสามแสน คอนโดเลท มินส์ ห้องหัวมุม ติดแยกพระราม 9 โครง - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 5190000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด ด่วน ใกล้จตุจักรU Delight @ จตุจักร (ยู ดีไลท์ แอท จตุจักร สเตชั่น) 32 ตรม.
เช่า 9900.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ บ้านทิวลม แสนสิริ - 13000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ มิกซ์ มิกซ์
เช่า 13000.00 บาท
ขาย The Green condominium2 สุขุมวิท101 (BTS ปุณณวิถี) 2ห้องนอน 1ห้องน้ำ 58.26 ตรม.ชั้น 7 ตึกA( ห้องใหม่เอี่ยม ไม่เคยเข้าอยู่)