ราคา 2720000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 25.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 108800.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ เลทมินส์ พระราม 9

ทิพย์วรรณ นิติ
0836871006
2015-02-10 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 154611
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโดห้าดาว ใจกลางเมือง ติดสถานรถไฟใต้ดิน พระราม 9 ห้องสตูดิโอ สร้างเสร็จ พร้อมโอน กันยายน 2559 ขายราคา 2.72 ล้านบาท (ขายดาวน์ บางส่วน และที่เหลือผ่อนต่อกับบริษัท) ติดต่อ ทิพย์ 086-8986699 , 081-342-3024

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ประหยัด เกือบสามแสน คอนโดเลท มินส์ ห้องหัวมุม ติดแยกพระราม 9 โครง - คอนโด ขายดาวน์
เลทมินส์ พระราม 9

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายดาวน์ คอนโด เลท มินส์ พระราม 9ประหยัดมากกว่า สามแสนบาท - คอนโด ขายดาวน์

เลขที่: 154611
2015-02-10 00:00:00.0
Add to wishlist

เลทมินส์ พระราม 9

ขนาดพื้นที่ 25.0 ตารางเมตร

ทิพย์วรรณ นิติ

0836871006

ขาย 2720000.00 บาท

เลขที่: 153536
2015-02-04 00:00:00.0
Add to wishlist

เลทมินส์ พระราม 9

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

ธนาชัย thanachai

0813423024

ขาย 5190000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 2720000.00 บาท
คอนโดใหม่สี่แยกท่าพระ ติดสถานี MRT-ใกล้ BTS ตลาดพลู-รถเมล์ BRT
ขาย 7000.00 บาท
ขายคอนโดถูกที่สุด Cocoon พระราม 9 27.5 ตรม. 1นอน 1น้ำ  ติด รพ.สมิติเวช พระราม 9 ทำเลหายาก ใกล้รถไฟฟ้า ราคานี้หายาก