ราคา 1679000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

jack
2014-11-20 14:04:00.0
เลขที่ประกาศ: 155361
รายละเอียดเพิ่มเติม
  • เนื้อที่ : 28.11 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 1

ทำเล : ใกล้สถานีรถไฟฟ้าปุณณวิถีเพียง 300 ม. ใกล้ห้าง Bangkok Mall
แบบ : 1-bed ชั้น 12 เนื้อที่ 28.11 ตรม.
ตำแหน่ง : 1208 ห้องริม หัวนอนไม่ติดหัวนอนห้องอื่นๆ ระเบียงทิศตะวันออก

ราคาหน้าสัญญา 1,499,000 บ.
ผ่อนดาวน์ไปแล้วรวม 200,000 บ.
ขายบวกเพิ่ม 180,000 บาท
ราคาสุทธิ 1,679,000 เพียง 59,729 บาท/ตรม.
โปรโมชั่นพิเศษ 100 ห้องแรก : มูลี่ หน้าต่างห้องนอน, เครื่องทำน้ำอุ่น, เครื่องปรับอากาศ 9,000 BTU 2 เครื่อง

ติดต่อ Jack 089 699 4588

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
  • เนื้อที่ : 28.11 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 1

แบบ : 1-bed ชั้น 12 เนื้อที่ 28.11 ตรม.

ราคาหน้าสัญญา 1,499,000 บ.
ผ่อนดาวน์ไปแล้วรวม 200,000 บ.
ขายบวกเพิ่ม 180,000 บาท
ราคาสุทธิ 1,679,000 เพียง 59,729 บาท/ตรม.

ติดต่อ Jack 089 699 4588
jackvrc@gmail.com
ID Line : jack.vrc

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ดาวน์คอนโด Regent orchid สุขุมวิท 101 (ปุณณวิถี) 28 ตรม. ชั้น 12 ทิศตะวันออก

เลขที่: 155361
2014-11-20 14:04:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร

jack

0896994588

ขาย 1679000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 1679000.00 บาท
ขาย คอนโด ปาร์ค พุทธบูชา48 Parque Phutthabucha 48 บางมด
ขาย 1950000.00 บาท
ขายดาวน์คอนโด Regent Home 19 สุขุมวิท 93 ราคา 299,000 บาท
ขาย 299000.00 บาท
ขายคอนโดเก่า 10 กว่าปีแล้ว 1 ห้องนอน ราคาถูก 1.6 ล้านบาท สภาพห้องดูแลดี สวย ระเบียงกว้างที่สุดในลาดพร้าว ห้องพร้อมย้ายเข้าอยู่ได้ทันที
ขาย 1600000.00 บาท
ให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-ลาดปลาเค้า ชั้น 5 พื้นที่ 26.11 ตร.ม. 6,000 บาท พร้อมเฟอร์ฯ
เช่า 6000.00 บาท
ID-922 คอนโด Amanta รัชดา, ซ.รัชดา 5
ขาย 55000.00 บาท
ขายดาวน์คอนโด Bangkok Horizon Hite รัชดา-ท่าพระ (ตึกสูง) ชั้น28
ขาย 50000.00 บาท
ให้เช่า ด่วน ห้องเฟส 2 อาคาร B ทิศตะวันออก ลมดี แดดไม่ร้อน (อยู่ฝั่งเดียวกับนิด้า) ภายในห้องมี - แอร์ Mitzibishi - ผ้าม่านกันแสง UV อย่างด
ขาย 6500.00 บาท
รับบริหารงานนิติบุคคล อาคารชุด/หมู่บ้าน,อาคารสำนักงาน,คลับเฮ้าส์(เหมาะกับโครงการขนาดเล็ก ด้วยงบประมาณที่ท่านทำได้)
ขายคอนโด ลาดพร้าว1 ขนาด 36 ตรม. ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน เซ็นทรัลลาดพร้า