ราคา 5700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 140.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 40714.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

SUN PROPERTY CONSULTANT CO.LTD
0843310606
2015-03-20 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 157139
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโด ซอยสุขุมวิท 39
ขนาด 140 ตารางเมตร 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
ห้องมุม มีสระว่ายน้ำขนาดใหญ่
Hot! ขาย 5.7 ล้านบาท ให้เช่า 28,000/บาท

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโด ซอยสุขุมวิท 39 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

คอนโด ซอยสุขุมวิท 39 - คอนโด ขาย

เลขที่: 157139
2015-03-20 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 140.0 ตารางเมตร

SUN PROPERTY CONSULTANT CO.LTD

0843310606

ขาย 5700000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
คอนโด ซอยสุขุมวิท 39 - คอนโด ขาย
ขาย 5700000.00 บาท
ขายคอนโด he oom ukumvit 62 - คอนโด ขาย
ขาย 7990000.00 บาท
IMB020 ให้เช่าคอนโดห้องสวย 10000 ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ 26.59ตรม.
เช่า 10000.00 บาท
ให้เช่า 1นอน32ตรม16000บ ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์ -1349
เช่า 16000.00 บาท
ต้องการขายคอนโด Country Complex - คอนโด ขาย
ขาย 1300000.00 บาท
B61-1262 ให้เช่าคอนโด ยู ดีไลท์ รัตนาธิเบศร์ พื้นที่ 50 ตรม 1นอน1น้ำ ฝั่งทิศใต้ ห้องมุม
เช่า 12000.00 บาท
ขายคอนโดLPNvilleใกล้BTSอ่อนนุช
ขาย 2150000.00 บาท
TC Green Rama 9 for rent ห้องพัก ทีซี กรีน คอนโด พระราม 9
เช่า 18000.00 บาท
คอนโด 1 ห้องนอนให้เช่า ติด ถ.เพชรเกษม บางแค