ราคา 8990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 96.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 93645.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

S.A.K.House Ratchada
022753995
2015-01-26 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 158814
รายละเอียดเพิ่มเติม
Close to MRT Rama9 only 200 meters.
More information please Contact: Mr.weifeng (Jack)
Tel: 083-754-7430
Email: weifenginbangkok@gmail.com
Line: weifenginbangkok
WeChat: weifenginbangkok
Honesty Professional Quality Efficient
Please do not hesitate to contact me for more Good Listings

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Belle Rama9 2Bedrooms 1bathroom for sale(Tel: 083-754-7430) - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 60000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 284235
2019-06-29 00:00:26.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 90.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland

0819128883

เช่า 60000.00 บาท

เลขที่: 158814
2015-01-26 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 96.0 ตารางเมตร

S.A.K.House Ratchada

022753995

ขาย 8990000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 8990000.00 บาท
Condo knightsbridge แบริ่ง
ขาย 487000.00 บาท
RC0434M ให้เช่า Condolette Dwell Sukhumvit 26 ใกล้BTSพร้อมพงษ์ ชั้น7 – 32 ตรม – 24000 บาท วิวสระ