ราคา 1690000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 49705.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

มัลลิกา อภิสิทธิเนตร
0899622754
2015-01-10 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 159460
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย The Iris 1.69 M. ตึกG ชั้น6 ติดทางด่วน+มอเตอร์เวย์ วิวสระว่ายน้ำ เงียบอยู่สบาย จอดรถใต้ดิน

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย The Iris 1.69 M. ตึกG ชั้น6 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขาย The Iris 1.69 M. ตึกG ชั้น6 - คอนโด ขาย

เลขที่: 159460
2015-01-10 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 34.0 ตารางเมตร

มัลลิกา อภิสิทธิเนตร

0899622754

ขาย 1690000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย The Iris 1.69 M. ตึกG ชั้น6 - คอนโด ขาย
ขาย 1690000.00 บาท
ขายดาวน์คอนโด Ibiza RCA - คอนโด ขาย
ขาย 550000.00 บาท
ขายคอนโดชั้น 22 BTS อุดมสุข - คอนโด ขาย
ขาย 2200000.00 บาท
Emporio Place for sale - คอนโด ขาย
ขาย 21500000.00 บาท
่ขายคอนโด รีเจน์โฮม สรรพาวุธ บางนา ใกล้ BTS บางนา - คอนโด ขาย
ขาย 1000000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ U-Delight @ Jatujak Station | U Delight @ จตุจักร Station | ยูดีไลย์ แอท จตุจักร - 2550000 บาท ติดต่อคุณ พี่ดี
ขาย 2550000.00 บาท
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ลุมพินี เซ็นเตอร์สุขุมวิท 77 - คอนโด ขาย
ขาย 2600000.00 บาท
ขายคอนโด ดิไอริส ศรีนครินทร์ - คอนโด ขาย
ขาย 1800000.00 บาท
คอนโด D25 ขายด่วน!! เจ้าของขายเอง - คอนโด ขาย