ราคา 790000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 26333.33 บาท/ตารางเมตร
เลขที่ห้อง 410
โครงการ เอื้ออมรสุข รามคำแหง

pongtai wilaireungsuwan
0816822771
2015-02-03 21:50:01.0
เลขที่ประกาศ: 161583
รายละเอียดเพิ่มเติม
ใกล้แยกคลองตัน สุขุมวิท พระราม9 ใกล้ ม.รามABAC, The mall, Major, BIG C ตลาดคลองตัน, เพียง 5 นาที เดินถึงสถานี Airport Link และ ท่าเรือคลองตัน สามารถเดินทางเข้าสู่ ใจกลางเมืองภายในเวลา 20 นาที

วันที่เริ่มโครงการ:
1994-09-01 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เอื้ออมรสุข รามคำแหง

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เอื้ออมรสุข รามคำแหง

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ เอื้ออมรสุข รามคำแหง - 790000 บาท ติดต่อคุณ pongtai wilaireungsuwan

เลขที่: 161583
2015-02-03 21:50:01.0
Add to wishlist

เอื้ออมรสุข รามคำแหง

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

pongtai wilaireungsuwan

0816822771

ขาย 790000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 790000.00 บาท
เช่าคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ [Supalai Park Srinakarin] Studio ภายในเดือนนี้เท่านั้น
เช่า 7000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด ริทึ่ม พหล-อารีย์ Rhythm Phahon-Ari ใกล้ BTS อารีย์ 2 ห้องนอน ห้องมุม วิวสวยมาก
เช่า 40000.00 บาท
ขาย คอนโด Ashton จุฬา-สีลม 34.44 ตรม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 44 วิว ICON Siam ตกแต่งสวยพร้อมอยู่ ราคาถูกมาก ติด MRT สามย่าน